Thảo luận - Về bờ khó quá | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ khó quá

Vào dd học hỏi các cao thủ để có pp chơi thôi bạn nhé. Chơi Ku thì nó mút cho ko còn giọt máu nào. Mình đã xóa Ku rồi. Chỉ đánh dàn đề MB thôi.

Vào dd học hỏi các cao thủ để có pp chơi thôi bạn nhé. Chơi Ku thì nó mút cho ko còn giọt máu nào. Mình đã xóa Ku rồi. Chỉ đánh dàn đề MB thôi.
Bác có cách đánh dàn đề nào hiệu quả không ạ, chia sẻ giúp ae với

Mong các a CT chi giao với chứ E đa Thử đủ mọi cách. Theo đủ các các thủ. 2 tháng vừa rồi thì theo a Phanbao cả 3 miền cả cách vào tiền mà càng toang hơn. Ko hiểu a phanbao chơi kiểu gì mà laix được.
Ai cũng vậy thôi bạn tiếc rằng muốn chỉ riêng cho bạn mà ko được thứ 1 bạn cũng ohair biết chút cầu kèo dự vào họ để mình lên số riêng cho mình chơi .thứ2 bạn không nên theo chơi cả món ví dụ như mình khuyên bạn nên chơi đề 3 càng hay hơn .thư 3 lô bạn đừng chơi bạn ạ. Chúc bạn may mắn như mình vốn 3 tr một ngày mình khám khảo số CT và mình chắt lọc ngày đen nhất mình hoà ngày đỏ mình thông 3 miền lãi 3-4.ngày nọ bù ngày kia mình có 60 trai đút túi .và còn lotobet khuyên từ bỏ nó nhanh còn kịp AI trí tuệ nhân tạo bạn ko đánh đc vs nó OK bạn chúc bạn tìm ra con đường chỉ riêng mình họ cho mình cần câu chứ không cho mình còn cá bạn nhớ lấy quỹ lụaat vậy và người Việt Nam mình có 1 điều là tham thâm độc ghen tỵ OK

Bác có cách đánh dàn đề nào hiệu quả không ạ, chia sẻ giúp ae với
Dàn theo tổng nuôi tuần bạn nhé. Lấy tổng đã ra trong tuần trước ghép đầu, đuôi thành dàn nuôi trong tuần này. Thường tuần ăn 2,3 hôm. Dàn tối đa 49s, bỏ kép bằng đi còn 42s

tham khảo cách chơi ông ấy xem sao

cao thủ phải theo đều đấy bác