Về bờ - VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS)

Cỏ
AE LƯU Ý MÌNH MỞ TOPIC NÀY HÀNG NGÀY SẼ CHỐT 1 BẠCH THỦ LÔ VÀ 1 LÔ LÓT.BẠCH THỦ AE CHƠI 60% VÀ LÓT AE CHƠI 40% VỀ BẠCH THỦ THÌ QUÁ OK RỒI CÒN VỀ LÓT CŨNG CÓ NGÀY CÔNG. HÀNG NGÀY AE ĐI ĐỀU TIỀN. GIẢ SỬ VỐN AE ĐI HÀNG NGÀY 100đ CHO 1 CẶP AE SẼ ĐI BT 60đ- LÓT AE ĐI 40đ AE CHƠI TUỲ THEO VỐN CỦA MÌNH NHÉ. HY VỌNG SẼ CŨNG NHAU VỀ BỜ THÀNH CÔNG.
HÀNG NGÀY MÌNH SẼ THỐNG KÊ CHO AE TIỆN THEO DÕI( MÌNH SẼ THỐNG KÊ THEO CÁCH ĐÁNH TRÊN TRANG NHÉ!
Rất hợp lý đấy ạ. Chơi vốn ít dễ tính tỉ lệ. Chúc b luôn thắng lớn

AE LƯU Ý MÌNH MỞ TOPIC NÀY HÀNG NGÀY SẼ CHỐT 1 BẠCH THỦ LÔ VÀ 1 LÔ LÓT.BẠCH THỦ AE CHƠI 60% VÀ LÓT AE CHƠI 40% VỀ BẠCH THỦ THÌ QUÁ OK RỒI CÒN VỀ LÓT CŨNG CÓ NGÀY CÔNG. HÀNG NGÀY AE ĐI ĐỀU TIỀN. GIẢ SỬ VỐN AE ĐI HÀNG NGÀY 100đ CHO 1 CẶP AE SẼ ĐI BT 60đ- LÓT AE ĐI 40đ AE CHƠI TUỲ THEO VỐN CỦA MÌNH NHÉ. HY VỌNG SẼ CŨNG NHAU VỀ BỜ THÀNH CÔNG.
HÀNG NGÀY MÌNH SẼ THỐNG KÊ CHO AE TIỆN THEO DÕI( MÌNH SẼ THỐNG KÊ THEO CÁCH ĐÁNH TRÊN TRANG NHÉ!
Bác cho em hỏi TOPPIC này của bác chỉ có trong 99 ngày thôi phải không ạ hay như nào vậy bác em nhìn tiêu đề không hiểu lắm
Dạo này em đang đen bám ai thua đấy
Theo lô khung cũng gãy
Hy vọng bác thống kê ở đầu trang để em tiện theo bác ạ tks bác chúc bác sức khỏe và thành công cùng anh em chiến đấu với đồng để em theo về bờ

giúp em nhé nợ dí quá chỉ muon tụ vận thoi

K hiểu bắt kiểu j. Đăng lên 5 ngày xịt 3. Dc cái bốc phét như thật. Chán thanh niên vđ ra

K hiểu bắt kiểu j. Đăng lên 5 ngày xịt 3. Dc cái bốc phét như thật. Chán thanh niên vđ ra
Nói chung là cầu kèo thì có khi ăn khi gãy bạn có thể theo hoặc không quan trọng là cuối tháng lãi lỗ ra sao chứ không lên nóng vội được để xem cuối tháng chủ thớt như nào 🙃🙃

Nói chung là cầu kèo thì có khi ăn khi gãy bạn có thể theo hoặc không quan trọng là cuối tháng lãi lỗ ra sao chứ không lên nóng vội được để xem cuối tháng chủ thớt như nào 🙃🙃
Lỗ lãi thì k ns lmj. Đây nói kiểu tự tin vđ. Nào là btl là ăn chắc các thứ. Chốt 5 6 hôm dc ăn đúng 1 lần btl còn đâu ăn lót vs xịt. Nc kiểu oai vđ mà chốt như qq

Ăn may dc 2 ngày đầu bày đặt thống kê lãi. Các ngày sau gãy sml thì k thấy thống kê đâu. Haiz thật

Lỗ lãi thì k ns lmj. Đây nói kiểu tự tin vđ. Nào là btl là ăn chắc các thứ. Chốt 5 6 hôm dc ăn đúng 1 lần btl còn đâu ăn lót vs xịt. Nc kiểu oai vđ mà chốt như qq
Kệ đi bạn ơi 🤣🤣🤣

Hại nảo. tiêm vaxxin mủi thứ 4 vẩn ko thấy j trong người mà thấy nảo rối.nhảy nhót với mấy ct mà toàn bị sụp lầy.btl.stl.gảy mấy triệu.dàn 64s trúng lời đk mấy trăm vậy vẩn gọi là trúng.chơi 3 ngày thôi xe máy lên đời xe đạp liền lời đk bn lít xăng nửa