Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Em thì làm bảng xong khách đánh bạn bè đánh nợ rồi lãi mẹ đẻ lãi con giờ gánh hơn 200m chỉ muốn đánh ít gỡ dần cho hét cảnh nợ nần thôi em cũng phải nuôi 2 đứa con ăn học nữa có nhưngc lúc cứ quanh quẩn vs họ rồi lại đáo họ cả năm nay chưa xong

Chào cả nhà, buồn quá cả nhà ah, hôm qua e báo nợ rồi, vì ko biết làm sao nữa h chẳng còn gì a chị ah, gần 700 tr, e còn nợ bên vay trả góp FE và Homedit mỗi cái khoảng 30 tr, quá hạn nộp 5 ngày, nó doạ sẽ kiện các kiêir, e lo quá, ko biết trên diễn đàn có ace nào đang nợ bên FE và bị như vạy ko ah?

Niềm vui sẽ luôn đến với những người biết cố gắng , phấn đấu , biết tôn trọng giá trị bản thân , giá trị cuộc sống .
Tham gia diễn đàn chưa được bao lâu , em cảm thấy vô cùng may mắn . Hợp duyên với 1 số cao thủ , đồng thời cũng học hỏi , đúc rút được nhiều kinh nghiệm .
Niềm vinh hạnh đó là hàng ngày , được viết những lời chúc mừng , cảm ơn , những dòng tâm tình tri ân gửi đến các Bác cao thủ mà em mến mộ . Nụ cười luôn nở trên môi sau giờ quay xổ số .
1 tháng nay tham gia viết bài , chia sẻ cầu kèo , bạc nhớ , kinh nghiệm nhỏ bé , phương pháp và nghệ thuật kiếm tiền từ lô đề , cũng được gần 16k like , được con số nghìn người theo dõi
Điều đó làm em cảm thấy ấm lòng , cảm kích , khi nhận được sự quý mến từ những con người chân chính .
Sống đẹp , chơi đẹp , luôn nhiệt tình , tâm huyết , hứng chịu mặt trái từ những thành phần ác ý , thấp hèn khá nhiều ... nói chung là không đáng quan ngại .
Có một Bậc vĩ Nhân nổi tiếng thế giới đã nói rằng : Nếu bạn sinh ra trên cõi đời , không vấp phải thị phi , dư luận , thì con người bạn không có giá trị cao .
Diễn đàn là nơi hội tụ của nhiều mảnh đời , nhiều hoàn cảnh , có giàu , có nghèo , có người học thức cao rộng , từng trải , cũng có kẻ học kém , bất tài ... muôn hình muôn vẻ .
Em có 1 gợi ý nhỏ đến những cô dì chú bác anh chị không có hoặc ít kinh nghiệm : đừng vì mỹ từ " Cao Thủ " mà loạn nhịp phương hướng . Nên chọn cao thủ có tài thực sự , có phong độ ổn định và hợp duyên để theo . Tiền bạc là của mình , hãy biết cách gửi gắm niềm tin , chọn lọc đúng đắn , hợp lý cho những chủ tịch mà bản thân tin cậy , từ cách vào tiền đến phương pháp bảo toàn vốn tiếng ... Đã đầu tư là phải có lãi , nên tính cái lãi kinh nghiệm trước , sau đó hãy nghĩ lãi về kinh tế , tiền bạc .
Chúc toàn thể nhà mình luôn vui khỏe , may mắn , công tác tốt . Luôn có tri thức , trí não , lương tâm . luôn đứng vững trong cuộc sống . luôn đảm bảo vững chắc giá trị của hạnh phúc , hôn nhân , gia đình , sự nghiệp .
Mến chào
Niềm Tin 6 7 8
.<3
Bạn niemtin678 ơi sao mình k thể vào xem tường của bạn vậy

Mình thì không nợ, nhưng papa nợ nhiều do môn này quá.Nên mình theo môn này kiếm lại ít một,mỗi ngày kiếm 3-500 tích góp trả dần cho ôg.Chứ mạnh tay sợ mất,k dám đánh to.Theo mình thấy càng ham gỡ thì càng mất nhiều, nên phải chậm mà chắc.
Giống mình rồi, mik không nợ nhưng bố mik rơi vào cờ bạc cũng nợ mấy trăm, giờ mik có hiểu biết tìm đc diễn đàn này hi vọng đi đúng hướng để gỡ dần, Hazzzzz

trước hết xin lỗi tất cả các ace trong diễn đàn ạ ! vì e mới vào dd dc mấy ngày nên e ko bit vào trang thành tạo vô tình lần mò thấy đôi lời ts của ac ạ . e cũng xin dc trải lòng 1 lần đã 5 năm rồi e sống như mot nguoi tự kỷ sự thật là vậy . và e cố sống vì e có mot đứa con . ko ai có thể nuôi dc nó nên e vẫn phải sống lay lắt. tội của e tự ko tha thứ dc cho mình. e cặm cụi kiếm tiền 4 năm chạy hàng ở móng cái . kiếm dc cai nhà hơn 1 tỷ . e đã nghĩ cdoi mình thoát khổ có nơi có chỗ cho con ở . nhưng e đã hồ đồ lâm vào lô đề . mới đầu nợ mấy trăm xong nghĩ phải gỡ để trả . cuối cùng e đã quyết vay ngan hàng hết giá cái nhà . và e đã thua hết . gio mẹ con e song cảnh nhà thuê lại quay về thủa xưa . e đã ko còn cơ hôi lm lại. nhiu lần e muốn chết đi cho khỏi đau lòng đứa con. nhưng e đã ko thể . và mot số bạn bè đã từng giúp e mot it vốn để e lm lại nhưng e ko bit phương phap cách chơi e nhiu lần đổ bể . gio dc vào đây e xin các bác cho e mot lời khuyên e phải lm sao để trả nợ hết 4 tỷ . e đã viết giấy nợ từ năm 2017 hẹn 2021 . có lẽ e sắp phải đường cùng ko lối sống roi các a cac chị ạ . e phải lm sao đây . đúng là e gây lỗi quá lớn với con e . xin cảm ơn ace đã đọc lời ts của ạ . đây là những lời thật tâm sâu thẳm mà e ko thể nói ra với bất kể ai .
Trc hết chị nên tìm hiểu hết các phương pháp của các cao thủ, chủ tịch trong group,tất cả mọi người đều giỏi cảm thấy ai hợp với mình thì theo, ai cũng có thế manh riêng, em khuyên chị nên theo một người và hạn chế chơi bet ạ. Em đang theo bác thống tướng Maica và chỉ theo 1 mình bác ấy, chị có thể tham khảo, nếu cảm thấy hợp thì có thể cùng mọi người về bờ dần dần.Em thấy điều qtrong nhất để về bờ là học cách quản lý vồn, quản lý cảm xúc của mình, đặt mục tiêu và hạn chế lòng tham ạ

Mọi người vẫn xem được bình thường nhé bạn
Hiện tại thì cầu BTĐ của mình , dùng đánh lô và xiên thông 2 tháng
cầu nuôi 2D 3D dàn đề 1 - 2 số vẫn ổn .nổ khá đều
AE cứ lặng lẽ húp ngập mồm thôi .
Hãy cứ là dân thường , húp đậm , húp đều mỗi ngày , nó mới thú vị AE à
mình tìm không thấy bình luận cũng không được người ae ơi

Mọi người vẫn xem được bình thường nhé bạn
Hiện tại thì cầu BTĐ của mình , dùng đánh lô và xiên thông 2 tháng
cầu nuôi 2D 3D dàn đề 1 - 2 số vẫn ổn .nổ khá đều
AE cứ lặng lẽ húp ngập mồm thôi .
Hãy cứ là dân thường , húp đậm , húp đều mỗi ngày , nó mới thú vị AE à
bạn ơi sao mình ko xem được số của bạn đâu nhỉ

trước hết xin lỗi tất cả các ace trong diễn đàn ạ ! vì e mới vào dd dc mấy ngày nên e ko bit vào trang thành tạo vô tình lần mò thấy đôi lời ts của ac ạ . e cũng xin dc trải lòng 1 lần đã 5 năm rồi e sống như mot nguoi tự kỷ sự thật là vậy . và e cố sống vì e có mot đứa con . ko ai có thể nuôi dc nó nên e vẫn phải sống lay lắt. tội của e tự ko tha thứ dc cho mình. e cặm cụi kiếm tiền 4 năm chạy hàng ở móng cái . kiếm dc cai nhà hơn 1 tỷ . e đã nghĩ cdoi mình thoát khổ có nơi có chỗ cho con ở . nhưng e đã hồ đồ lâm vào lô đề . mới đầu nợ mấy trăm xong nghĩ phải gỡ để trả . cuối cùng e đã quyết vay ngan hàng hết giá cái nhà . và e đã thua hết . gio mẹ con e song cảnh nhà thuê lại quay về thủa xưa . e đã ko còn cơ hôi lm lại. nhiu lần e muốn chết đi cho khỏi đau lòng đứa con. nhưng e đã ko thể . và mot số bạn bè đã từng giúp e mot it vốn để e lm lại nhưng e ko bit phương phap cách chơi e nhiu lần đổ bể . gio dc vào đây e xin các bác cho e mot lời khuyên e phải lm sao để trả nợ hết 4 tỷ . e đã viết giấy nợ từ năm 2017 hẹn 2021 . có lẽ e sắp phải đường cùng ko lối sống roi các a cac chị ạ . e phải lm sao đây . đúng là e gây lỗi quá lớn với con e . xin cảm ơn ace đã đọc lời ts của ạ . đây là những lời thật tâm sâu thẳm mà e ko thể nói ra với bất kể ai .
Bạn rất giỏi khi tự lực mua được nhà riêng rồi.
Cố gắng làm lại từ đầu thôi bạn.
Mình cũng có 2 bé mà toàn ck lo thôi. Từ ngày biết tới bet thì báo nợ nhà hết mấy tr.
Giờ mình vốn ít chỉ tiêu ít lấy lại từ từ thôi

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
Vậy bác đừng chơi nữa
Bởi thực sự chơi môn này để chiến thắng thì có. Nhưng bước qua sùi ham muốn , và màu bạch thủ , lòng tham được hay k. Nếu bạn làm được những điều đấy thì vào bài mình đã chia sẻ . áp dụng để chơi.

Bạn rất giỏi khi tự lực mua được nhà riêng rồi.
Cố gắng làm lại từ đầu thôi bạn.
Mình cũng có 2 bé mà toàn ck lo thôi. Từ ngày biết tới bet thì báo nợ nhà hết mấy tr.
Giờ mình vốn ít chỉ tiêu ít lấy lại từ từ thôi
Quảng Ninh là nơi mình từng sống
TP hl. Vào bài mình học theo pp . sẽ gỡ được

Chào cả nhà, buồn quá cả nhà ah, hôm qua e báo nợ rồi, vì ko biết làm sao nữa h chẳng còn gì a chị ah, gần 700 tr, e còn nợ bên vay trả góp FE và Homedit mỗi cái khoảng 30 tr, quá hạn nộp 5 ngày, nó doạ sẽ kiện các kiêir, e lo quá, ko biết trên diễn đàn có ace nào đang nợ bên FE và bị như vạy ko ah?
Ko lm đc j đâu,khi mình đã mang tai mang tiếng,doạ cho vui thôi

Xin đc vài phút trải lòng.nam nay tui 37tuoi.va cũng chơi lô đề hơn 7nam.rut cuộc toàn thua.tu khi bố tôi qua đời, và các em tôi còn đang đi học.toi là anh cả trong nhà.no đủ mọi thứ.nợ lần chồng chất, tôi đã nghĩ tới lô, đề để trả nợ.nhung Kong trả đc còn mặc vào nợ thêm rất nhiều.đa có những lần đã nghĩ tới cái chết vì Kong trả đc nợ... nhà tui đc đên bù, lấy hết ruộng.(hai mẫu ruộng) số tiền đó cũng đc gần 2tỷ.mẹ tôi lấy rà và trả nợ cho tôi hết.va giờ thì đã hết nợ. Nhung... thực sự thấy mình quá yếu kém, quá là.(...)tôi rất muốn lấy lại những gì đã mất.vay nên tôi xin các ae trong diễn đàn cho một lời khuyên.mot phương pháp.(lấy lại hay buông xuôi.) Lấy lại thì bằng pp nào???.tôi còn một vo chồng em trai cùng vợ chồng tôi cũng đang ở chung cùng mẹ. Ma ruộng lương giờ đã mất hết.Xin một lời khuyên từ ae.cam ơn ae,cam ơn AD ! cảm ơn dien đàn.(tôi không biết tâm sự với ai) dành bầy tỏ trên diễn đàn.
Dã hết nợ ruig thì bỏ đi bạn ơi! Mấy năm về trước tôi làm ăn cũng dc từ đầu nắm nay dính vào ku beta nợ nân bỏ bê công việc .ghui bạn ạ đã mất số tiền lớn như vậy và giờ đã trả xong ruig cố gắng làm ăn thui đừng nghĩ gỡ lại nữa!!!gỡ ra ko gỡ lại bập sâu vào thì khổ bạn à

Nếu những ai đã vào đây ts thì it hẳn mọi ng đều có hoàn cảnh chung là nợ nần bí bách. Góc khuất sau 1 ng đàn ông, quá khứ mà k muốn ai biết. Tâm sự hết ra cho nhẹ lòng. Và cùng học hỏi dìu nhau phấn đấu nhé.

Nhiều khi đi làm về chạy xe ko vào số đc Topic cao thủ chốt số 1.2.3 Lên số muộn quá Lên số muộn tránh tuồn số đi nơi khác Nhưng ngược lại rất bất tiện cho Ae như mình Và có một điểm nữa là vào h " Cao điểm" Anh em vào tham khảo số rất đông Nên rất khó vào

Thực sự cả đêm vừa rồi minh k ngủ dc , mình đã vào lô bét chơi và đã thua hơn 100trieu , nợ nần lại thêm nợ nần . Mệt mỏi quá mọi người ơi , có lên vay tiền để gỡ nữa ko mọi người hay là chịu thua thôi

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?

Qua đây e cũng xin gui loi cam on đen ct pb. Tu luc e moi vao dd e theo ct choi dàn 64s. Va từ vốn 1700k e theo ct choi dàn va cứ lãi mẹ đẻ lãi con e tích đc e lai choi xx lên the la tu sô vôn it ỏi đo đã lên 18tr tr vòng hơn 1 tháng. Thuc su e k tưởng tượng đc. Gui ngân hàng vốn ít ỏi đó thi kb bao nhiêu năm moi đc chừng ấy. Va 18tr cua e kiếm được cũng la tiền e đong hoc phí cho lotobet tu hồi xsmb ngung quay vi covid. E dấn thân vao bét va kq la e đóng hoc phí hêt.. Tiền mât k qt . từ đó e moi ngộ ra rằng.. Muon tháng tro choi nay 1 la can co pp. 2 la cân co vốn. 3 la choi phai đúng mguyen tác. .... Cung qua đây e xin gui loi cam on toi adm đa tao ra sân choi để ae giao lưu va hoc hoi.. Bản thân e cg hoc đc rat nhiu bai hoc quy gia tu cac cao. Cam on cac ct chuc admin va cac ct sk
Mong a chia se cho.e cach vao von be nhu a

Hôm nay ms lấy lương dc 8tr thì đóng lãi ngân hàng mất 4tr rồi. Còn 20tr vay ngoài nghe ngóng lương m10 cái là họ gọi có tiền chưa phải lo cho a dc ít nhata 10tr đấy . Xoay ở đâu ra chứ chẳng biết phải nói thế nào. Cảm giác thật bất lực .lên diễn đàn cứ đề về lô về lại ms thấy cầu này về ăn này kia nhưng nhiều quá mai biết theo cái nào mình vào lại ko ra . Lần trước suy nghĩ theo cố định 1 người bỏ ra 5tr theo nhưng đen sao mình theo 4 ngày gãy cả 4 hết 5tr . Đời đã đen rồi thì làm kiểu gì cũng ko dc. Mất phương hướng thật sự