Thảo luận - TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 62 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình có 3000xu xin tặng BC để BC tổ chức giao lưu TTĐ cho toàn bang được vui vẻ và rr ạ . Cảm ơn BC đã tạo ra không khí hồi hộp ,tò mò ,hưng phấn ,sung sướng cho ace trong bang . Hôm nào mà vào muộn đọc mỏi mắt mà cứ tủm tỉm cười 1mình . Không vào nhớ thấy thiếu thiếu 1cái gì đó .Ka..ka ❤❤❤
Cảm ơn AE nhé, Ở đây k chỉ có cầu kèo số má còn có tiếng cười vui vẻ nữa 😗

Cầu suy diễn lung tung, từ hôm thứ 4 tuần trước anh bạn đòng cứ cho tổng 2,4,6,8 mà chưa cho tổng 0 trắc anh dấu bài để hôm nay chơi úp lên , vậy lên xin phép ace kết tổng 0 thì đành bt 00 cho phát

Mai 05/09 - 10/09 Bang Mình làm cái event TTĐ cho tất cả AE trong Bang tham gia Nhằm động viên khích lệ cho Bang Khí thế vui vẻ náo nhiệt, Đệ rảnh làm sâu chuỗi tổng hợp lại tất cả những ai Chốt TTĐ, sau 18h30 công bố như bản tin vậy, có đc k đệ?
Bang mình Quy Mô nhỏ nên sẽ lấy xu của Huynh phát động tặng cho ae nào trúng dc nhiều nhất TTĐ: 100k Xu
Nhì: 50k Xu..
bằng nhau mỗi người 75k xu.. Tổng 150k xu..
- AE mọi người thấy như vậy là vui vẻ thích thú nên chơi thì hưởng ứng cùng nhau, còn k thích k chơi thì thôi nhé. Mục đích chỉ là tạo sự vui vẻ thoải mái cọ sát với ae trong Bang, chứ k suốt ngày mấy AE Trưởng Lão lên số mãi rồi, Có người ngại k lên hoặc k chốt được, có khi bắt dc btđ cũng ngại k muốn cho lên, Tạo trò chơi kiểu này mọi người cứ lên đừng ngại gì cả nhé..
Chốt Lại là Như vậy? Bắt Đầu Từ Ngày Mai 05/09.. Bất Kể Ai Chốt TTĐ @VUAQUY999 Tổng Hợp Lại nhé, 18h10 Kết thúc chốt số...
Quả này
Chắp lụm 1 chầu tốp đầu của 3D rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.