Cầu MB - TỔNG CHẠM THÔNG NHƯ CẦU SÀI GÒN????? | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
A oi e đang xa bơ qua rôi.bắt đâu tư hôm nay A cho e theo a nhe.vi e ko biêt chơi nhiêu sô cô j a chi dân e a nhe.E cho biêt đanh lô va đê thôi e chưa đanh 3d 4d bao h.E cam ơn a nhiều

A oi e đang xa bơ qua rôi.bắt đâu tư hôm nay A cho e theo a nhe.vi e ko biêt chơi nhiêu sô cô j a chi dân e a nhe.E cho biêt đanh lô va đê thôi e chưa đanh 3d 4d bao h.E cam ơn a nhiều
E ghé topic CẦU SÀI GÒN LÔ XIÊN ĐỀ, tìm trang đầu tiên đọc kỹ tham khảo nếu thấy hợp lý thì áp dụng nhé.

CHÀO ACE, MÙNG 1 SỚM MAI SÀI GÒN999 CHÚC MỌI NGƯỜI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ.
ACE THAM KHẢO DÀN ĐỀ GHÉP SẴN-48S:
20,02,75,57,11,66,70,07,25,52,61,16,30,03,85,58,21,12,76,67,80,08,35,53,71,17,26,62,40,04,95,59,31,13,86,68,22,77,90,09,45,54,81,18,36,63,72,27
ACE CỨ NHẸ NHÀNG ĐỂ ĐƯA NGAY HÀNG VÀO LỖ NHÉ!
Chuc anh ngay mới, thang mơi luon thành cong ruc rơ, co khi anh cu lay dan 48,52 so thi ty le cao hơn 40,44 so, nhieu số ăn đều ae lai thich hơn vậy hihi

CHÚC MỪNG ACE HÚP THÔNG ĐỀ.
HẸN ACE MAI TA LẠI NHẸ NHÀNG ĐƯA CÁI CÀNG VÀO HÀNG VỢ THẰNG ĐỒNG NHÉ.
ĐẦU THÁNGTƯƠI RÓI, ACE TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI NHỈ?????
81795

Dạ e k hiểu với k biêtd đi tỉ lệ dàn của bác ntn cả.vd e chơi mỗi 3d thì đi ntn ấy.với càng của bác đó dùng cho cả 3d và 4d à
A có 1 cách bắt Càng mà cả DĐ này không ai giống a đó là dùng chung cả 34d, phần nữa nếu gãy thông 2 đến 3 tay Đề hoặc Càng a tự dừng chia sẻ.
Bởi vì cái chính các dàn đã lên và chia sẻ a Phang hết, thậm chí chơi lớn vì vậy thua phải dừng và không Chão. Đồng thời không để ace thua theo dẫn đến Cụt Vốn.
A chỉ Chão khi đang ăn thông, nếu e tham khảo để chơi đi tiền đều tay, vài ngày a tư vấn tiếp.
Trò chơi này như nhiều ace hiểu là như vậy nhưng đối với a nó là Kinh Doanh mà đã Kinh Doanh khi hết Vốn THÌ CHỈ ĐI CHỐN.
E tham lhao hoặc chơi vui văn nghệ từ từ chơi lớn nhé, chúc e nhiều may mắn.

A có 1 cách bắt Càng mà cả DĐ này không ai giống a đó là dùng chung cả 34d, phần nữa nếu gãy thông 2 đến 3 tay Đề hoặc Càng a tự dừng chia sẻ.
Bởi vì cái chính các dàn đã lên và chia sẻ a Phang hết, thậm chí chơi lớn vì vậy thua phải dừng và không Chão. Đồng thời không để ace thua theo dẫn đến Cụt Vốn.
A chỉ Chão khi đang ăn thông, nếu e tham khảo để chơi đi tiền đều tay, vài ngày a tư vấn tiếp.
Trò chơi này như nhiều ace hiểu là như vậy nhưng đối với a nó là Kinh Doanh mà đã Kinh Doanh khi hết Vốn THÌ CHỈ ĐI CHỐN.
E tham lhao hoặc chơi vui văn nghệ từ từ chơi lớn nhé, chúc e nhiều may mắn.
Cảm ơn bác chia sẽ.theo bác e nên chơi cả 2d hay mỗi 3d dc k?e thấy mỗi 3d nó nhẹ hơn nhưng k biết phải ntn.bác tư vấn giúp với ạ