Cầu MB - ???TÔ HÙNG - CHỐT SỐ & CHIA SẺ CẦU | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Cảm ơn bác tô hùng ! E đã bảo bác mà chốt lại bạch thủ ngày 2 thì chạy đằng trời! Chúc bác luôn khỏe mạnh để cho bọn e được ăn theo bác nhe!

Cảm ơn bác to hùng em chỉ Theo bác dan 64 miền Bắc thôi chúc bác và đình mạnh khỏe

Cứ theo bác để về bờ cám ơn bác chúc bác luôn mạnh khoẻ để đưa mn vào bờ

AE K THEO BÁC THÌ THEO NG KHÁC CẦN CHI XÚC PHẠM V. NHƯNG TÔI ĐỂ Ý BÁC TOHUNG ĂN BTL CÒN NHIỀU HƠN CẢ STL.
NHƯNG AE NÀO KHI NÀO CŨNG ĐÒI ĂN XỔI NHƯ THẾ NÀY THÌ HỎNG RỒI. SỚM RA ĐẢO THÔI @ngasonla26

View attachment 48914
Chúng ta đều phải hiểu , môn lô đề ko ai có thể hoàn toàn chiến thắng nó , chta dựa trên kinh nghiệm , sự hiểu biết soi cầu , bac nhớ , nhờ vậy , phần thắng có thể nghiên về chta cao hơn , Người mở lời phê phán , trước nhất , hảy động tâm xem mk đã làm đc hơn ng mk đánh giá , phê phán hay chưa ?
Chúng ta đến cùng diển đàn , hoàn toàn ko mất 1 khoản chi nào hết , cao thủ chốt số cho chta , chta tham khảo , nếu hợp , chta theo , như chưa hợp thì thôi , ko ai buộc chta đc . Do vậy , mong Ct Tô Hùng đừng chỉ vì một vài cá nhân mà bức xúc , số tvien theo Tô Hùng nhiều lắm , trong đó có tôi !
Thân mong ct luôn dụng TÂM đang có , cái tâm mong muốn những người đang khốn khó bởi môn số học có nơi an trú vượt qua nỗi khí khăn . Thân chúc ct T.H cùng tất cả ct trong ban QT diển đàn AN YÊN , VUI KHỎE , THỊNH VƯỢNG !
AE K THEO BÁC THÌ THEO NG KHÁC CẦN CHI XÚC PHẠM V. NHƯNG TÔI ĐỂ Ý BÁC TOHUNG ĂN BTL CÒN NHIỀU HƠN CẢ STL.
NHƯNG AE NÀO KHI NÀO CŨNG ĐÒI ĂN XỔI NHƯ THẾ NÀY THÌ HỎNG RỒI. SỚM RA ĐẢO THÔI @ngasonla26

View attachment 48914
Mong ct TÔ HÙNG ko vì 1 vài cn mà bức xúc , tv theo a còn đang mong a luôn vui khỏe đem đến cho ch tôi thêm nhiều niềm vui hơn nửa , TÔ HÙNG , a nhé !??❤

Da chau nghe danh chu tu rat lau roi va cung dc sem tren trang mang khen ve chu rat nhieu den tan hnay chau may dc vao va gap go nc neu chu coi chau nhu con chau trong nha thi chau xin dc hoc hoi tu chu cach bat lo va de de chau co the trang chai no lan mong chu luon giup do va de y toi chau chau ko biet noi gi hon ngoai loi cam on chu ,chau noi vay co nguoi lai nghi khac nhung chau noi that trong tam chau la ko co gi quy gia hon la mong chu bao ban chau de chau hoc dc cach bat va tinh toan ve lo va de dc nhu moi nguoi cung trang lua chau mong chu giup do cho chau de chau co dc thanh cong sang mot trang moi tot dep yen vui ,loi cuoi chau xin chuc suc khoe chu va su nghiep luon luon thanh dat vang danh tieng thom xa ,va chau chuc gia dinh nha chu co va moi nguoi deu manh khoe song yen vui cong viec tot dep va nhieu niem vui den voi cuoc song co chu ! chau xin het cam on neu chu da nhan va doc dc nhung loi chau muon noi .