Cầu MB - Tín hiệu kép | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tín hiệu kép

Kép có 3 dấu hiệu cơ bản ko phải chỉ đúng 1 dấu hiệu .??

Kép có 3 dấu hiệu cơ bản ko phải chỉ đúng 1 dấu hiệu .??
Mình lại chẳng theo 3 cái dấu hiệu cơ bản gì gì mà bạn nói. Ok. Mình chỉ theo đúng và duy nhất 1 tín hiệu mà mình tự khám phá ra thôi. Kiểm chứng là 3 lần mình đăng lên nhắc ae thì 2 lần cầu báo chuẩn còn lại 1 lần thì vượt khung.

Mình lại chẳng theo 3 cái dấu hiệu cơ bản gì gì mà bạn nói. Ok. Mình chỉ theo đúng và duy nhất 1 tín hiệu mà mình tự khám phá ra thôi. Kiểm chứng là 3 lần mình đăng lên nhắc ae thì 2 lần cầu báo chuẩn còn lại 1 lần thì vượt khung.
Em sống gửi chết giở vì kép , ad có kinh nghiệm chia sẻ em gỡ gạc với ak ! Em cám ơn

Mình k nói thánh nói tướng. Bạn đừng nặng lời. Bạn có thấy ai đi xin mà ăn nói như bạn k? Và bạn có đọc đến cái đoạn là cầu tôi cần thời gian kiểm chứng sợ chia sẻ ra khi cầu chưa chắc ae theo hay gì đấy nó gãy tôi lại mang tội k? Não
Bạn chẳng cho mình được cái gì. Mình cũng chẳng xin bạn cái gì. Còn nghe bạn vậy thì còn mờ mịt lắm.

tuần tới tôi nói ra đề kép tiếp, tuần sau tôi chia sẻ lên group đề sắp ra kép ae chờ đi! tới lúc nó ra tôi nói “ sao ae nào tin tôi chưa?” đ** tôi nói vậy cả năm cũng chẳng sai!
Anh em ở đây học hỏi kinh nghiệm, đăng bài như ông thằng nào đăng vô cầu này báo kép => “ ừ, sao bạn giống tui thế”. Thể loại vậy vứt. Học cách làm người đi bạn? đăng phông lông câu like,cmt nhìn ngứa mắt vãi l**

tuần tới tôi nói ra đề kép tiếp, tuần sau tôi chia sẻ lên group đề sắp ra kép ae chờ đi! tới lúc nó ra tôi nói “ sao ae nào tin tôi chưa?” đ** tôi nói vậy cả năm cũng chẳng sai!
Anh em ở đây học hỏi kinh nghiệm, đăng bài như ông thằng nào đăng vô cầu này báo kép => “ ừ, sao bạn giống tui thế”. Thể loại vậy vứt. Học cách làm người đi bạn? đăng phông lông câu like,cmt nhìn ngứa mắt vãi l**
Nói hay quá ha ha ha

Ngứa thì chim cút b ơi. Thứ 1 tôi k banh 2 mắt bạn ra để nhìn. Thứ 2 t k cần b phải tin bài của tôi. Thứ 3 tôi viết bài k khẳng định là sẽ về. Thứ 4 tôi đăng lên mục đích cảnh báo ae đánh thì để ý. Thứ 5 tôi cũng ngứa mắt b vãi l**. Thứ 6 là tôi mời b ra khỏi bài viết của tôi. Hiểu tiếng người thì nên out ra b nhé. Xin cám ơn b nhiều và chúc bn mai ăn lô ăn đề. Hì hì.

Kép giờ có ra nữa cũng ko bao giờ chơi tuần 1 lần là ghê lắm rồi ? đang
Vẫn đánh bt b ak. Nhưng theo mình tính toán và cầu nó lại hiện lên tiếp sau kq ngày hôm nay nên mai m đánh thì vẫn nên nhét vài con kép vào chho yên tâm b ak. Ngày thường m cũng theo ct phanbao mà. + Thêm khi có tín hiệu mình có thể thêm kép vào hoach đánh ít tiền đi 1 tí cungc đc hoạc là quay ra nuôi. 10 con kép thôi mà. Kiểu gì chẳng ra

Vẫn đánh bt b ak. Nhưng theo mình tính toán và cầu nó lại hiện lên tiếp sau kq ngày hôm nay nên mai m đánh thì vẫn nên nhét vài con kép vào chho yên tâm b ak. Ngày thường m cũng theo ct phanbao mà. + Thêm khi có tín hiệu mình có thể thêm kép vào hoach đánh ít tiền đi 1 tí cungc đc hoạc là quay ra nuôi. 10 con kép thôi mà. Kiểu gì chẳng ra
Vẫn bật chế độ theo dõi bạn