Cầu MB - TIẾP MỘT CẦU 4S KHUNG 7 NGÀY AE NHÉ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TIẾP MỘT CẦU 4S KHUNG 7 NGÀY AE NHÉ

Tiếc quá bh mới biết hy vọng cầu còn chạy Chúc Ng ae sức khoẻ nhiều may mắn

Thêm cái câu ngày cho ace tự tin
bác chia sẽ cầu ít thôi ạ, chia sẽ nhiều ae loạn cầu, lúc nào cầu này gảy thì cs cầu khác, chứ 1 lúc bác chia sẽ nhiều thế nào ae cũng sẽ loạn cầu, đây là mình góp ý chứ ko có gì ý kiến đâu bác nhé, vì mình cũng vừa húp 54 hôm qua, hihi

bác chia sẽ cầu ít thôi ạ, chia sẽ nhiều ae loạn cầu, lúc nào cầu này gảy thì cs cầu khác, chứ 1 lúc bác chia sẽ nhiều thế nào ae cũng sẽ loạn cầu, đây là mình góp ý chứ ko có gì ý kiến đâu bác nhé, vì mình cũng vừa húp 54 hôm qua, hihi
Cầu kèo nó cũng như con số,ae may mắn thì nhìn đc cầu và có tim để đánh chứ cầu mà 100% nổ thì vào bác liệu có cs cho ae ko

Cầu kèo nó cũng như con số,ae may mắn thì nhìn đc cầu và có tim để đánh chứ cầu mà 100% nổ thì vào bác liệu có cs cho ae ko
mình biết thế, ý mình là chia sẽ cầu ít thôi ấy, vd cs 2 cầu 3 cầu gì đấy, chứ nhiều quá là ae loạn cầu chứ ai mà biết cầu 100/100 thì đã giàu

Bác chia sẻ lại ae tham khảo với

cầu đẹp quá , cảm ơn bạn đã chia sẻ.

Mình chia sẻ nhanh thôi vì sắp vào ca làm rồi
Thứ 2 hàng tuần ae lấy con số hàng trăm ở G3.1 ghép với tất cả các số ở G4.3 được 4s để chơi từ thứ 3 nha. Nếu có số trùng thì ae lấy thêm bóng dương nhé View attachment 37049
mình nhìn theo cách khác bắt theo bộ ( tuần ăn dc 2 đến 3 lần và thường la thứ 5 và chủ nhật)..khi nó ra 2 nháy đề trong tuần nó sẽ k ra nữa..có thể loại bớt trong dàn đề