Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ CHẠM, TỔNG NGÀY 14/7 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
đầu 4 đợt này là lập kỉ lục đó.20 năm nay chưa năm nào mà quá 56 ngày chưa ra

Mai có bia rượu gì ko nhỉ.nay lên quân hàm rồi.tôi nghe nói lương bộ quốc phòng lại tăng từ 1-7 đó???
Haha lên quan hàm nhưng chức chẳng được le
Mai có bia rượu gì ko nhỉ.nay lên quân hàm rồi.tôi nghe nói lương bộ quốc phòng lại tăng từ 1-7 đó???
Haha lên quan hàm nhưng chức ko lên vẫn như binh nhất binh nhì thoi vẫn cùng chung topbich thời phải là cao thủ gì đó hoặc chủ tịch mới oai haha

mai là 59 ngày rồi đó.có khi nó cho ra 44 1 phát 3 gan luôn.đầu 4 đít 4 kép

Ui giời nói vui văn nghệ vậy chứ qtrong gì.ae mình lên đây giao lưu học hỏi là chính.mịa lắm ông thì ki bo bảo đăng lên đồng nó soi.nó thèm soi chó gì mấy cái ông đánh 1 vài trăm nghìn 1 con đề.1 ngày có cả hàng nghìn cầu trong khi đó có 100s đề chả lẽ nó né đc hết,tôi thấy mấy ông đó ấu trĩ thật

Dạo này nó hay cho ra gan lắm ko 44 thì nó cho ra 99 cũng 426 ngày rồi.33 88 cũng đang trong tầm gan

Ui giời nói vui văn nghệ vậy chứ qtrong gì.ae mình lên đây giao lưu học hỏi là chính.mịa lắm ông thì ki bo bảo đăng lên đồng nó soi.nó thèm soi chó gì mấy cái ông đánh 1 vài trăm nghìn 1 con đề.1 ngày có cả hàng nghìn cầu trong khi đó có 100s đề chả lẽ nó né đc hết,tôi thấy mấy ông đó ấu trĩ thật
Đung rồi

Ae mình chơi ăn thua gì mà nó để ý.ông nào đánh 5-700 triệu 1 con đề thì ko ra là chắc chắn.thôi muộn rồi ông bạn cũng đi ngủ đi,tôi cũng đi ngủ đây.chúc ae ngủ ngon

Ae mình chơi ăn thua gì mà nó để ý.ông nào đánh 5-700 triệu 1 con đề thì ko ra là chắc chắn.thôi muộn rồi ông bạn cũng đi ngủ đi,tôi cũng đi ngủ đây.chúc ae ngủ ngon
OK bạn

Bác cho e hỏi e đi đều dàn 2d 64s bác lên hàng ngày trên bát chốt được ko bác. E vốn ít nên chỉ 2d thôi. Bác đánh dàn 4 chạm hay dàn 64s đăng lên vậy bác
2 dan đó thường ra cả 2 đánh dan nào cũng được ít vốn thì đều tay cũng được

2 dan đó thường ra cả 2 đánh dan nào cũng được ít vốn thì đều tay cũng được
E xác định theo tháng thôi bác ạ. Dàn 64s cứ gãy dưới 10 ngày/tháng là ok bác ạ. E cũng mới theo dõi bác gần đây thấy tương đối ổn bác ạ, hồi trước thì e ko biết thế nào. Dàn 64s của bác có khi nào gãy thông 2-3 ngày ko bác

Dạ .e cảm ơn a nhiều ạ .trước đây e hay đánh lung tung .nhưg giờ e sẽ đi theo cách của a chỉ bảo để về bờ ạ.
Chạy vòng quanh theo người nó người kia là thua. Theo ai cũng vậy.cac chủ tịch thì cũng thế thôi đúng hôm họ bị gãy nhảy vào sang người khác lại cũng bị thế vài lần là cụt vốn

Chạy vòng quanh theo người nó người kia là thua. Theo ai cũng vậy.cac chủ tịch thì cũng thế thôi đúng hôm họ bị gãy nhảy vào sang người khác lại cũng bị thế vài lần là cụt vốn
Giờ xa bờ quá mình mới nhận ra đc điều đó a ạ.nên giờ e chỉ đánh 3d ×64s . Và kiếm vốn tăng lê sẽ đánh thêm 2d 64s cố định (tất cả đều theo a ) mong là đc rr để về bờ a nhé .thank