27 Lô Bet - Tặng AE DÀN ĐỘC CÔ CẦU BẠI | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Tặng AE DÀN ĐỘC CÔ CẦU BẠI

dàn này khá hay đó, mình cũng đang bánh tét, cám ơn đã cs nhé! cũng thấy lên khan 17-18 kì rồi.

dàn này về cơ bản chất lượng hơn các dàn khác, đầy đủ các chạm bộ tổng

Kiếm dc tí thôi b,dc cái lọ thì lại mất cái khác,loanh quanh vẫn thua hết cờ bạc
dc cái lọ mất cái chai ah? tôi test dàn này cũng ko thắng dc đâu, ý là bền vững. Nhưng thay đổi cách chơi 1 chút thì lại có lãi đó, chỉ sợ bờ íp bíp nặng bịp thôi. Có điều p tăng vốn lên và đánh 5-10k chứ 1₫ thì ko đánh dc, bỏ.

dc cái lọ mất cái chai ah? tôi test dàn này cũng ko thắng dc đâu, ý là bền vững. Nhưng thay đổi cách chơi 1 chút thì lại có lãi đó, chỉ sợ bờ íp bíp nặng bịp thôi.
Đúng đó b

để tôi test 1/2 tuần ổn tôi inbox cách chơi dàn này nhé. Test trên lotobet thì ok rồi, chưa thử trên 27lo vs 18lo, mà đừng có đánh trên gđb 18lo nhé, nó 6 số nên quy luật nó ko ổn lắm đâu.

để tôi test 1/2 tuần ổn tôi inbox cách chơi dàn này nhé. Test trên lotobet thì ok rồi, chưa thử trên 27lo vs 18lo, mà đừng có đánh trên gđb 18lo nhé, nó 6 số nên quy luật nó ko ổn lắm đâu.
Mình chưa thử bên lotobet,chỉ chơi 1p5 bên 27lo thui,b nghiên cứu PP nào hay thì cùng chỉ a e chơi

Mình chưa thử bên lotobet,chỉ chơi 1p5 bên 27lo thui,b nghiên cứu PP nào hay thì cùng chỉ a e chơi
lotobet dở cái p đánh 5k min, chứ cách quay số như nhau thôi mà, dàn này vã đâu cũng dc, nhưng p tìm cách. Đang test trên 27 Lô bét nhè, để xem ổn mình báo.