Cầu MB - Tài chính nhỏ 1m kiếm lãi 1m /1ngay | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tài chính nhỏ 1m kiếm lãi 1m /1ngay

QUa có 1 đài thì ngon
nay 2 đài phải 4m vốn
Nói đến vốn , vốn biết bao nhiêu cho vừa , với tài chính nhỏ eo hẹp còn đủ thứ để no lắng , bởi vậy các vị tiền bối luôn luôn khuyến đi đều vốn , 1m cũng chơi đc mà 10m cũng chơi đc. Ở trên diễn đàn GMSH các chủ tịch , cao thủ thần tượng luôn luôn nhấn mạnh chia đều vốn đi dc 4.5tay

Nói đến vốn , vốn biết bao nhiêu cho vừa , với tài chính nhỏ eo hẹp còn đủ thứ để no lắng , bởi vậy các vị tiền bối luôn luôn khuyến đi đều vốn , 1m cũng chơi đc mà 10m cũng chơi đc. Ở trên diễn đàn GMSH các chủ tịch , cao thủ thần tượng luôn luôn nhấn mạnh chia đều vốn đi dc 4.5tay
Hôm nay ae thế nào? Có rực rỡ không

Hôm nay ae thế nào? Có rực rỡ không
E hôm nay thua ạ , e chơi dàn rút gọn chạm 0.5.1.6.2.7.4.9. , "" tổng 1.6 "" rút gọn 16s & 9 càng âm nhe nhẹ bác ạ , may mắn thay đc miền Trung bù lại

E hôm nay thua ạ , e chơi dàn rút gọn chạm 0.5.1.6.2.7.4.9. , "" tổng 1.6 "" rút gọn 16s & 9 càng âm nhe nhẹ bác ạ , may mắn thay đc miền Trung bù lại
Ae không chạy chương trình lên cho ae Topic tham khảo nữa à, thế giờ là tự chơi thôi phải không
Nay đề khoai mai lại rực rỡ nha ae @nguyenminf =o

Ae không chạy chương trình lên cho ae Topic tham khảo nữa à, thế giờ là tự chơi thôi phải không
Cầu keo thì vẫn áp dụng như vậy thôi ạ ngày mai e lại quay chở lại dan 64s , chạm 1.6.2.7 bác ạ

Bác SaiGon khét 2 miền đó thật, mà Miền Bắc cũng khét luôn. Đúng là đại thụ của diễn đàn ta
Ngày mai ngày 20/8/2021 , dan đề 64s e kết tổng 3.8 trong đó có bộ 12 làm chủ đạo, đây chỉ là cá nhân e kết thôi, bởi vì trước đó e cũng đã nói rồi , e sẽ chạy đốt đa thủ xem 1tuan ntn

Bác SaiGon khét 2 miền đó thật, mà Miền Bắc cũng khét luôn. Đúng là đại thụ của diễn đàn ta
Cầu e lên dao này hay bị gãy và vợt khung , số ra thì không sao nếu như trượt , làm cho bao nhiêu Ace mất tiền oan e cũng thấy áy náy lắm