Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Topic mk mới lập đầu tháng 7, cũng thu hút gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1 nghìn lượt bình luận. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

khổ nỗi là không giữ được mình :)))

Chắc nhiều số ae chưa tư duy ra vấn đề. Mk Vidu này cho ae hiểu luôn nha. Vidu sáng hôm qua ae đánh 10k con đề 51, nhưng đến chiều ae kết quá ae đánh thêm 20k con 51 nữa. Vậy ae sẽ Ăn 3 củ hay chỉ ăn 1 củ. Chắc ae hiểu r nhỉ.
À là cược hai lần. Chứ k phải gộp chung r cược 1 lần.. cảm ơn bác.. e đã thông.. bác nói v rất dễ hiểu

Các số trùng nhau trong 1 dàn thì mới bị loại bạn nhé, còn đây là 2 dàn riêng biệt với 2 lần vào cược nên ko bị loại số bạn nhé, trừ trường hợp số tiền cược trên 2 dàn vượt 2000đ trên 1 số thì mới ko dc nhé
Dạ e hiểu r.. mới chơi nên k rõ cảm ơn các bác đã chỉ giáo

Đơn giản vậy mà ko hiểu à bạn, nếu về 1 con số mà ở cả 3 dàn đều có thì chẳng húp 3 dàn thì là gì, việc chia đôi một dàn để cược cho 2tk chỉ là cách để tránh cho ko bị vượt quá số tối đa được cược trong 1 kì thôi, hnay cứ đánh như CT hướng dẫn đi, húp full tiền về là hiểu ngay :)
Dạ bác ấy nói cược hai lần riêng biệt là e hiểu rồi. E cứ tưởng là gộp vào cược.. trùng nó mới bỏ bớt.. cảm ơn các bác

Lập hai tài khoản. Đánh dàn 1 dàn 2. Còn dàn ba chia làm hai 1 nữa thêm vào dàn 1 và 1 nữa thêm vào dàn 2. V là cũng cược 2 dàn cho hai tài khoản. Bác nói húp ba giàn e hơi khó hiểu. Tại các số cược trùng nhau sẽ chỉ để lại 1 số mà.. nếu ba tài khoản thì được. Giải thích giúp e với nghĩ mãi k ra
Cược 2 đơn mỗi aap ông ơi!

[/QUOTE]
Chia buồn cùng b m cũng cùng cảnh ngo hn có chút tiền nướng hết vào bet đi mất cả tháng lương buồn that sự. T khuyên là bỏ bét và t tự dặn lòng coi như mất luôn h lại tay trắng. Nó như con ma lắm m k dứt za khỏi nó. Tránh xa bet.huuuuu

Chia buồn cùng b m cũng cùng cảnh ngo hn có chút tiền nướng hết vào bet đi mất cả tháng lương buồn that sự. T khuyên là bỏ bét và t tự dặn lòng coi như mất luôn h lại tay trắng. Nó như con ma lắm m k dứt za khỏi nó. Tránh xa bet.huuuuu
[/QUOTE]
Ae ko chơi một tg là quen ngay, quay xsmb theo các cao thủ và chủ tịch kiếm lãi theo ngày, tuần, tháng dần dần sẽ vào bờ ae ạ, bet nó là hệ thống máy móc nó cho mình ăn thì đc ăn còn ko thì bao nhiêu cũng hết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.