Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 281 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Chắc đầy e ạ
Tý khéo nhắn hỏi riêng e Mã SV, Lớp nào khoa nào đấy
Hôm nào hết dịch cô, thầy Trò hẹn thảo luận?
? em nghĩ trong diễn đàn này chắc nhiều ng có học thức lắm. Không biết có ai sinh viên như em không?. Ai mà biết em chơi lô đề thì em no đòn?

? em nghĩ trong diễn đàn này chắc nhiều ng có học thức lắm. Không biết có ai sinh viên như em không?. Ai mà biết em chơi lô đề thì em no đòn?
Lô đề đâu e
Gọi là Số Học cho Sang?
Bộ môn này quy tụ tất tần tật khồng chừa 1 kiểu người nào trong xã hội. Các chị e cũng máu mê món này lắm?

Anh ơi tiện cho em hỏi trong những ngày tới đề dàn mh có xra các TH G-H1,2,3,4 không ạ☘❤
Đủ cả e nhé. Có tất tần tật luôn
E vào Dàn check 1 lát là rõ ngay
Còn a thì luôn muốn ngày nào cũng ful hd cho ae cùng sướng, cùng phê mỗi ngày?

Lô đề đâu e
Gọi là Số Học cho Sang?
Bộ môn này quy tụ tất tần tật khồng chừa 1 kiểu người nào trong xã hội. Các chị e cũng máu mê món này lắm?
?em có 1 con bạn chơi cùng em hồi năm nhất ở trọ á. Sau dịch về quê bame biết nên nó bỏ rồi. Từ hồi đó em mới bước chân vào diễn đàn á kkk? cơ mà em vào xem nhiều rồi nhưng không kiểu mn bắt số hay cầu kèo như thế nào. Cầu kèo của all mn ghép lại đủ 100s nên em chưa biết đánh s?

Theo cách đánh 4 dàn đề này của CT thì xảy ra 4 trường hợp
1 : Ăn 1 gãy 3
2 : Ăn 2 gãy 2
3 : Ăn 3 gãy 1
4 : Ăn Full 4 nháy
Nếu thế thì vào hôm đen nhất gãy cũng chỉ mất 50% của ăn 4 nháy => quá ngon
Mình thấy cách 4 dàn đề này hợp lý hơn 3 dàn vì ko có gãy full -> sợ nhất là gãy full :D

Cũng muốn vào dàn của bác, mà bác chốt muộn quá, đúng thời điểm đang bận

?em mong húp 3 full tháng hay húp 4 20 ngày cũng được anh ạ?❤️

Mình thấy cách 4 dàn đề này hợp lý hơn 3 dàn vì ko có gãy full -> sợ nhất là gãy full :D
Vẫn tin tưởng và theo bác mèo

Tuyệt vời quá người ae
Đa số ae chỉ biết copy và cược
Chắc cũng ít ae ngâm cứu dàn của Mk
Ae phân tích chuẩn rồi đấy. Mk cũng luôn muốn hướng tới “thà lãi, lỗ ít đi còn hơn mất trắng”
Ae cứ mong, và chúc nhau nhiều sẽ được húp full nhiều. Định luận vạn vật hấp dẫn đó. Tâm linh đó???

?em có 1 con bạn chơi cùng em hồi năm nhất ở trọ á. Sau dịch về quê bame biết nên nó bỏ rồi. Từ hồi đó em mới bước chân vào diễn đàn á kkk? cơ mà em vào xem nhiều rồi nhưng không kiểu mn bắt số hay cầu kèo như thế nào. Cầu kèo của all mn ghép lại đủ 100s nên em chưa biết đánh s?
Hiểu làm gì e cho mệt đầu như a
Cứ cuối tháng lĩnh lương là ok?
A cũng muốn có 1 CT nào đỉnh của chóp để bám tụt huyết áp. Để đỡ phải tự lên dàn tự chơi. Mất rất rất nhiều thời gian, trí lực

Hiểu làm gì e cho mệt đầu như a
Cứ cuối tháng lĩnh lương là ok?
A cũng muốn có 1 CT đỉnh của chóp để bám tụy huyết áp. Để đỡ phải tự lên dàn tự chơi. Mất rất rất nhiều thời gian, trí lực
?vì vậy nên anh pại nhiệt huyết mỗi ngày cho mn bám tụt huyết áp anh ạ kkk. ☘️❤️

Tuyệt vời quá người ae
Đa số ae chỉ biết copy và cược
Chắc cũng ít ae ngâm cứu dàn của Mk
Ae phân tích chuẩn rồi đấy. Mk cũng luôn muốn hướng tới “thà lãi, lỗ ít đi còn hơn mất trắng”
Ae cứ mong, và chúc nhau nhiều sẽ được húp full nhiều. Định luận vạn vật hấp dẫn đó. Tâm linh đó???
E vào diễn đàn 2 năm rồi theo đủ các kiểu đánh của các CT rồi mà thua hết sạch tài sản rồi, giờ thấy cách này của CT khá hay nên đi từ cây lúa đi lên thôi :D

E vào diễn đàn 2 năm rồi theo đủ các kiểu đánh của các CT rồi mà thua hết sạch tài sản rồi, giờ thấy cách này của CT khá hay nên đi từ cây lúa đi lên thôi :D
Ae vào sớm thế
2 năm qua vẫn chưa rút cho mk 1 lối chơi riêng à?
Ae theo các CAo thủ, chủ tịch ở các bát chốt mà vẫn không khả thi à?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.