Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 212 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Em đc cặp 11-66 do nay tham khảo lô đẹp ở số nóng, phần trùng nên em đánh xiên đó với cặp 66-22 nữa
Ừ nay mình thấy bạn đăng có CT bắt lô 66, về 2 nháy luôn, đỉnh thật :) mai có gì cho mình bám càng 6 con nhé :p

Ae cứ húp đều đều thế này vui nhỉ ngon nhất là hôm nay full dàn đề tâm lý thoải mái hẳn :D

Mình thấy lô xiên ai có vốn thì đánh nhiều cũng dc còn ít vốn thì cứ chơi 2 con ghép 2 đầu rồi lấy 2 con ghép 1 đầu xiên 3 là ổn

Hình như các ae run tay tạm nghỉ tháng này rồi hay sao ấy. Hay là chốt sổ tháng này thôi.
-
Anh em chiến tiếp => vote +1, mk cân đối ngày mai nha???
E xin phép CT e nghỉ từ hnay sang tháng e theo CT từ đầu cho nó tập trung ạ, tháng này e bị phân tâm vì thử nghiệm nhiều dàn và cách chơi khác, cám ơn CT luôn nhiệt tình giúp đỡ ae, chúc CT luôn mạnh khoẻ, thành công :)

Hình như các ae run tay tạm nghỉ tháng này rồi hay sao ấy. Hay là chốt sổ tháng này thôi.
-
Anh em chiến tiếp => vote +1, mk cân đối ngày mai nha???
Không đâu, xếp vẫn lên dàn đều đều đi, vẫn còn nhiều ae theo lắm, mong ct đừng nghỉ nửa chừng ????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.