Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 209 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
?mấy hôm nay em dí nv nhma chưa bị gãy. Với nếu lỗ thì cũng gỡ lại đc nửa hoặc hơn với 1 con lô. Còn gãy 6 con lô đầu với mấy con xiên of bác thanung thì buồn quá
a chỉ chơi 5 con ghép vòng mà đã thấy ối zoiwf ôi r!

a chỉ chơi 5 con ghép vòng mà đã thấy ối zoiwf ôi r!
5 con ghéo vòng k ok đâu anh ơi. Tuy hnay tổng của em 9 con lô phức hợp nên cơ hội kéo lại vốn cũng cao. Âm thì cũng k quá lắm đâu a. Nà nổ 2-3 con lô thì nhiều xiên 2 lắm

a chơi dàn đề có 3k thôi! vs 25 cặp xiên mỗi cặp 10k!
Ui chơi vậy cũng oke a ơi. Em thág sau cũng đều tiền tiếp tục chơi đề dàn của Bác ctop, mấy ngày này em chơi hết tháng xiên vậy thôi chứ tháng sau nhỏ nhẹ chơi cố định đợi cuối tháng tket

Ui chơi vậy cũng oke a ơi. Em thág sau cũng đều tiền tiếp tục chơi đề dàn của Bác ctop, mấy ngày này em chơi hết tháng xiên vậy thôi chứ tháng sau nhỏ nhẹ chơi cố định đợi cuối tháng tket
vốn bé nên cứ đều đều 3k dàn đề thôi em! bỏ 250k ra đánh xiên, hi vọng may mắn thì ăn x3

ghép xiên như e cũng hay đó. chọn ct nào ăn lô nhiều thì lấy 3 con lô ghép vs 3 đầu.

ghép xiên như e cũng hay đó. chọn ct nào ăn lô nhiều thì lấy 3 con lô ghép vs 3 đầu.
Em đánh to vậy để kéo cơ hội nổ lô cao hơn, khá chát. Cơ mà ai chơi thị xiên thì ghép đầu cũng ok anh nhỉ

Em đánh to vậy để kéo cơ hội nổ lô cao hơn, khá chát. Cơ mà ai chơi thị xiên thì ghép đầu cũng ok anh nhỉ
chọn ct nào có phong độ ăn lô ổn định ấy! lấy 3 con lô ghép 3 đầu như em đang đi! nếu về 1 nháy lô + đầu kia về 2 con là hoà vốn r!

chọn ct nào có phong độ ăn lô ổn định ấy! lấy 3 con lô ghép 3 đầu như em đang đi! nếu về 1 nháy lô + đầu kia về 2 con là hoà vốn r!
Ghép kiểu vậy oke a ạ? tháng sau em bám như vậy hoặc cố định

View attachment 141730

Em có thống kê qua mấy hôm nay. Còn bthg em nhìn và bảng của ct niemtin. Mn cứ chọn lô kĩ theo ct thì em nghĩ ăn 1/6 thì đen mh pại chịu thôi ạ
Đợt rồi ae nào lấy lô của CT giông Bão ghép xiên thì ngon nhỉ .
Ghép được đầu về nhiều nữa thì húp mỏi mồm.

?trên diễn đàn k đc hỏi thôg tin cá nhân anh ạ k là khoá acc đó
Bạn là con trai hay con gái mà ngiên cứu cũng ác thế.theo mình nên theo 1 cao thủ nào đấy bắt lô ok thì giép xiên theo pp của bạn ok đấy.vì vốn nhỏ bỏ ra 300k thì ổn mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.