Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 146 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

cái này phải xét lại điểm nếu sát kép ra trước sau đó đến kép lệch (hoặc kép bằng) thì loại bởi nó ra trước mất rồi cụ thể 76 ra xong ra 05 mà đb nay là 54105 thì nuôi chạm 0,1,4 được chứ nuôi sát kép thì lại vứt đi!
Vâng bác !

cái này phải xét lại điểm nếu sát kép ra trước sau đó đến kép lệch (hoặc kép bằng) thì loại bởi nó ra trước mất rồi cụ thể 76 ra xong ra 05 mà đb nay là 54105 thì nuôi chạm 0,1,4 được chứ nuôi sát kép thì lại vứt đi!
014 thì bộ 04 của bác (595) sắp ra nhỉ

Kính vợ đắc thọ ! Người đàn ông như SS84 là niềm mơ ước của tất cả chị e phụ nữ VN
E ơi vợ nó giận nằm trên giường mình cứ lên giường ôm lấy vợ, nó giận sẽ quay mặt vào tường, nhưng mông nó sẽ chổng ra, hiểu chứ kkk

Trưa ăn cơm xong , đầu giờ chiều dắt cu lớn đi theo bảo với vợ cho con vào nội chơi + di thay cái lốp xe, k thấy bảo gì,ở bên nội tính dàn lên xong xuôi,6h 20 mới về nhà thấy vẫn nằm ở giường k nấu cơm, cũng k nói gì 2 bố con cả, thế là mình lại phải vào bếp nấu cơm,chắc vẫn còn dỗi, cứ lần nào dỗi kêu đau đầu xong nằm lỳ ra đó ko cơm nước gì, kệ mấy bố con luôn 😂
Ca nhà cũng chiều c ghê

Sai phần hiệu
Tổng và đầu thì đúng
Hiệu mai tới số CĐ 6
Đề nay 05= hiệu 5
5+6 =11, phải là 0123 bóng 5678 loại hiệu 4,9
Em đôt toán chỉ giỏi tính bác hồ thôi đơn hỉan như tổng thì nhớ nhanh chứ hiệu là em ngu r

Đầu 0 đề thì chịu rồi
Biết ngay ko thi thì bắt đề đỏ, mà thi thì lại đen, nay đề chỉ tới dàn 60s, mà vì k kết đầu 0 ,càng 1 nên mảng loại 10, gãy full 3D
Dự thi mình vẫn đc 2 nháy lô 57-75
theo e bác cứ theo pp kể cả có 13 49 53 mà húp thì k cần kiêng.chứ mn mà kiêng đồng nó cứ quay 3 con đấy thì của nhà đồng tất hả bác.cứ trúng thì k nên loại bác ạ