Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 127 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

choi bet kiếm ko em
Bét hôm kia cùng ngày @SUCCESS84 chốt nhầm nhà đấy! Ngày hôm đó tôi chết hụt cũng do thắng mãi cả tháng lên khinh địch, vào cứ chơi 1,2 bộ đề *50-100k nó vả cho bây gần 50m, lúc còn có 3m thì toát mồ hôi hột tỉnh ngộ ra đi phục bệt bộ kéo lại được còn thua có 1,5M thế là tức tốc rút tiền không lô đề gì ngày hôm đó nữa, cuối cùng hóa may ông ạ! Cũng nghỉ luôn bét từ hôm đấy luôn!

M.n ơi cho e hỏi khi tạo tk mới đến bước add stk ngân hàng vào thì nó gửi mã đến sdt đăng kí, nó có chữ Kubet hay Thabet trong nội dung tin nhắn ko nhỉ

Trc bác ý có lên bài hướng dẫn mọi người cầu TTĐ nuôi tháng mà . Bài rất chi tiết mình chỉ việc áp dụng vào mùng 1 hàng tháng là đc .
Ah mấy vụ cầu kèo kiểu đó c hem biết lên mà theo đc

Cho chị hỏi ,hôm qua chị vào cươc dàn 3D Ku bảo quá số ,trong lúc đó chi cươc trước 3D có 20s là sao em .tiếc dàn 3D của em quá may ăn 2D cảm ơn em nha
Dàn 3D 5xx của e đã gần max rồi( 515 đến 518s) thì chị chỉ đánh thêm ngoài số đó 2 đến 5s 3D khác nữa thôi, còn 20s 3D cược trc mà nằm trong dàn 5xx của e thì vẫn cược đc, sợ là chị lấy của ng khác nó khác với con trong dàn e thì sẽ báo vượt số vì max chỉ cược đc 520s 3D thôi, lần sau nếu cược 3D chỗ khác trc chị tính 520 trừ đi số 3D đó rồi chọn dàn phù hợp của e rồi cược, nếu cược trc 20s thì còn 500s, chọn dàn thứ 2 trở xuống của e là cược đc mà chứ chọn dàn 5xx thì max rồi, hoặc chị cược trc 60s của ai đó thì chọn dàn thứ 3 của e 440-450s vẫn cược đc nhé

Múc 2 ngày r bác. Hnay ngày cuối. Xem vận đến đâu. Nay bác Su stđ 68 nửa
Mơ phải tính full bộ, tiến lùi nữa
Mình cũng mơ 86 mới 2 ngày
Ngày 1 hôm qua ra 36 cùng bộ cũng là đúng
Ngày 2 hôm nay nó lùi đầu 86->76 vẫn đúng
Mai tiếp ngày 3 thì k biết ra bộ, về thẳng, hay tiến lùi kiểu gì đây, kk
Vẫn phải chiến nó tiếp