Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 115 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

Lô hẹo , G1 hẹo. Nhưng đề thì húp full dàn má nó chốt BTĐ 63 nó lại về lộn 36, BT3D càng 2 nó lại ra càng 7. Húp trọn STĐ 36,63 cũng ấm áp ae ah. Chúc ae trong bang một buổi tối vui vẻ nhé.
Chúc bạn thật nhiều mây mắn . Này lại chén tiếp nhé.

Hiệu là phép trừ, đầu trừ đuôi ra hiệu
Đề nay 36 thì
Tổng 9 ( 3+6=9)
Hiệu 7 ( 3-6= 13-6=7) khi nào con đầu < đuôi ko trừ đc thì mượn 10 đv rồi trừ
2D nay mình loại : tổng 0,1 + hiệu 3,8 + đầu 4,5
3D mảng mình loại : tổng 8,9 + hiệu 1,6+ đầu 8,9

Đều OK hết nhé
( đề ra tổng 9, hiệu 7, đầu 3 ko dính vào dàn loại trên)
3D mảng ra 73x =73 tổng 0, hiệu 4, đầu 7 cũng k dính vào dàn loại trên)
E lại biết thêm 1 PP toán học của a nữa rồi dùng để ép dàn loại tổng hiệu, số đầu, số đuôi
Mà e vẩn chưa hiểu lắm a ạ...
Ví dụ đặc biệt có dạng: 0183
Tổng 1 (8+3=1)
Hiệu 5 (8-3=5)
Tổng 1 hiệu 5 đầu 8
2D ngày tiếp theo
ví dụ: chạm 1,6,4,9 = 64 số
có phải là loại Tổng 4,9, hiệu 4,9 đầu 4,7 đúng không a

E lại biết thêm 1 PP toán học của a nữa rồi dùng để ép dàn loại tổng hiệu, số đầu, số đuôi
Tổng 1 (8+3=1)
Hiệu 5 (8-3=5)
Tổng 1 hiệu 5 đầu 8
2D ngày tiếp theo
Ko hiểu cách tính của e như nào để ra dàn loại kia
Còn theo pp của a hôm qua ĐB 36 (về tổng 9, hiệu 7, đầu 3)

1.pp tổng: lấy tổng hôm trước (9) bóng ra tổng (4) từ đây tiến đủ 8 đơn vị có 8 tổng cho hnay 4,5,6,7,8,9,0,1 loại tổng 2,3

2.pp đầu : lấy đầu đề hôm trc (3) cộng với dãy số cố định( theo bảng a chia sẻ thì hnay 11/5 số cố định tới số 0), lấy 3+0=3,được kq bao nhiêu lùi 3 đơn vị (3-3=0) từ đó tiến đủ 8 đơn vị có 8 đầu đề cho hnay 01234567 loại đầu 8,9

3.pp hiệu: lấy hiệu hôm trc ( 7) cộng với dãy số cố định( theo bảng hiệu là tới số 8) , lấy 7+8=15,( tổng 5) , kq bn lùi 1 đv( 5-1=4) từ đó tiến 4 đơn vị 4567 và lấy thêm bóng 9012 có 8 hiệu cho hnay 45679012 loại hiệu 3,8

Tổng hợp 2D nay loại tổng 2,3+ đầu 8,9+hiệu 3,8

E có dàn đề tổng hợp nào đó ( theo chạm, bộ, tổng…) thì loại những số ở dàn loại trên ( ưu tiên loại hiệu trước mới đến tổng rồi mới tới đầu) lưu ý trong từng dàn loại tổng, hiệu đầu có thể cân nhắc để lại 1 vài số ko cần loại hết,vì đôi khi pp vẫn bị gãy nếu mình cân nhắc đc thì có khi vẫn ăn

E ko đánh to như bác trên nhung cubgx theo bác hexui gãy 3, hnay bắt đầu theo a thì gãy. Số đúng đen. Nghỉ vài hôm.
Người ae thấy hôm trc theo mình ngày đầu tiên gãy thì nghỉ,có bạn khuyên theo tiếp thì k biết hôm qua có theo ko hay là nghỉ

1.pp tổng: lấy tổng hôm trước (9) bóng ra tổng (4) từ đây tiến đủ 8 đơn vị có 8 tổng cho hnay 4,5,6,7,8,9,0,1 loại tổng 2,3

2.pp đầu : lấy đầu đề hôm trc (3) cộng với dãy số cố định( theo bảng a chia sẻ thì hnay 11/5 số cố định tới số 0), lấy 3+0=3,được kq bao nhiêu lùi 3 đơn vị (3-3=0) từ đó tiến đủ 8 đơn vị có 8 đầu đề cho hnay 01234567 loại đầu 8,9

3.pp hiệu: lấy hiệu hôm trc ( 7) cộng với dãy số cố định( theo bảng hiệu là tới số 8) , lấy 7+8=15,( tổng 5) , kq bn lùi 1 đv( 5-1=4) từ đó tiến 4 đơn vị 4567 và lấy thêm bóng 9012 có 8 hiệu cho hnay 45679012 loại hiệu 3,8

E có dàn đề tổng hợp nào đó ( theo chạm, bộ, tổng…) thì loại những số ở dàn loại trên ( ưu tiên loại hiệu trước mới đến tổng rồi mới tới đầu) lưu ý trong từng dàn loại tổng, hiệu đầu có thể cân nhắc để lại 1 vài số ko cần loại hết,vì đôi khi pp vẫn bị gãy nếu mình cân nhắc đc thì có khi vẫn ăn
E cảm ơn a !!! E hiểu sơ lược rồi,cần nghiên cứu thêm pp a quá hay...phải bái làm sư phụ hihi

Tổng 1 (8+3=1)
Hiệu 5 (8-3=5)
Tổng 1 hiệu 5 đầu 8
2D ngày tiếp theo
Sao nó lằng nhằng khó hiểu thế bạn ơi ?

Cái nào cũng đc, nếu muốn chơi giữ vốn hàng ngày thì chơi dạng gánh , xịt1 dàn sẽ ăn dàn kia, tỉ lệ xịt cả 2 có nhưng ít,tỉ lệ ăn cả 2 thì sẽ nhiều hơn, mỗi pp nó có ưu nhược điểm riêng .
Hoặc chỉ chơi mảng ko cũng xanh, cái ae cần là tổng kết tháng chứ cần gì từng ngày,vd 1 pp cho phép gãy vài ngày trong tháng, tỉ lệ còn lại ăn nhiều thì là OK, quan trọng phải chia vốn và đi đủ tay thì ko sợ
Chơi 3D theo 1 pp ( đơn hoặc mảng) kể cả 1 tháng ăn 20 gãy 10 cũng vẫn lãi

Nhược điểm của chơi 2 loại cùng lúc. VD như hôm nay
Pp1:Chơi theo 1 loại 3D mảng: full rr, xanh
Pp2:Chơi 2D 54s+ 3D mảng 5xx: full xanh
Pp3:Chơi 3D đơn 8x64 + mảng 5xx : full xanh
Có duy nhất pp
Pp4: 3D đơn 5x100s + mảng 5xx thì hoà: vì 5 càng gãy nên dàn 3D đơn gãy
Nên pp cuối cùng hnay chơi chỉ hoà sẽ k đc ăn full như 3 cách trên

Hoặc có TH khác như hôm wa ( càng đơn mình ăn BTC nhưng đề gãy từ dàn tổng 72s)
Thì pp1,2,3 ở vd trên đều gãy full cả( vì đề gãy từ 7x thì 3D cũng gãy theo)
Chỉ còn duy nhất pp4 giữ đc vốn vì ăn đc dàn 5cx 100s gánh dc cho dàn còn lại bị xịt

Trong từng TH cụ thể thì pp này vừa có lợi vừa có hại, vd hnay theo pp 5 càng x100 thì bạn gãy chỉ ăn đc mảng thì hoà vốn trong khi ae chỉ theo 1 loại mảng lại đc ăn x2 nhưng cũng có ngày đề mình gãy thì pp 5c x100 nó lại lợi hơn

Còn mình chỉ chơi duy nhất 1 loại 3D mảng, ko chơi 2D
E cũng ngồi nghĩ và theo a 3d mảng +54s. E chơi 2 dàn to.

A cho e xin bảng thổng kê về hiệu gồm những số gì dc ko a
Ví dụ hiệu 0 gồm 4,6 hay gì đó

E cảm ơn a !!! E hiểu sơ lược rồi,cần nghiên cứu thêm pp a quá hay...phải bái làm sư phụ hihi
3 pp trên là pp cơ bản loại chính hàng ngày thôi, còn nhiều pp phụ lắm ( phụ thêm loại đc 2 đầu nữa+2 đuôi + loại 1 đuôi cứng) pp phụ thì ở mức tham khảo vì tỉ lệ gãy nhiều hơn pp chính
Ngoài ra còn loại theo tạo mức dàn,( cái này ít gãy) +loại theo chạm cứng ( lấy 7,8,9 chạm loại 1,2,3 chạm còn lại ghép vòng) loại chạm ghép vòng có lúc cũng gãy nên cần cân nhắc
Nói chung pp gì thì pp , a vẫn cân nhắc k bg loại hết

Pp hay cần tìm hiểu nếu muốn kiếm lãi hằng ngày a ạ
Tổng hôm qua có 9 viên kẹo
Hiệu mình có 7 viên kẹo
Đầu tầu mình có 3 đoàn xe
Vậy mai trong dàn 64 số mình loại hết những số tổng + hiệu + đầu đó đi à ??

A cho e xin bảng thổng kê về hiệu gồm những số gì dc ko a
Ví dụ hiệu 0 gồm 4,6 hay gì đó
E vào trang này có hết, kích vào hiệu cần tính là có

3 pp trên là pp cơ bản loại chính hàng ngày thôi, còn nhiều pp phụ lắm ( phụ thêm loại đc 2 đầu nữa+2 đuôi + loại 1 đuôi cứng) pp phụ thì ở mức tham khảo vì tỉ lệ gãy nhiều hơn pp chính
Ngoài ra còn loại theo tạo mức dàn,( cái này ít gãy) +loại theo chạm cứng ( lấy 7,8,9 chạm loại 1,2,3 chạm còn lại ghép vòng) loại chạm ghép vòng có lúc cũng gãy nên cần cân nhắc
Nói chung pp gì thì pp , a vẫn cân nhắc k bg loại hết
PP cơ bản loại chính hàng ngày đủ nhức đầu rồi a, thêm pp phụ nữa là rối tung ben luôn á...chủ yếu e ép dàn tối ưu nhất thôi...

Nay thì không chốt nhầm nhà, ko đen nữa rồi,nhiều ae mới theo ngày đầu thấy hôm qua mình gãy full thì hơi lo phải ko. Nay thì khỏi lo nữa nhé, lại full HD ko che 2-3D.Nói thật chơi cái môn số này có gãy là bình thường( thậm chí xịt thông 2-3 ngày cũng bình thường) quan trọng là ae tính phải chơi lâu dài ,chốt tuần, chốt tháng ăn nhiều hơn gãy , miễn có lãi là được, có gãy cũng bình tĩnh và chấp nhận, cứ chuẩn bị đủ vốn theo đủ tay cả tháng sẽ 1 màu xanh, ok nhé

2D hnay may mắn mình lại tiếp tục ăn STĐ lần 3 trong tháng (ăn BTĐ 2 lần) giá mà tháng này dự thi sớm từ 28/4 hôm ăn BTĐ 96 đầu tiên thì có phải mình ăn 5 ngày TTĐ chắc là đạt giải luôn rồi, chưa thi thì may thế đến lúc thi lại chả biết thế nào, có khi đen lại loại vòng gửi xe, kk

Càng đơn nay xui thật, cầu 3-4D có hết càng 7,8 mà mình k chọn, hạ sai càng
3D ăn 2/3 cầu có 7 mà lại k chọn được, chọn sai C mất ăn càng hạ
4D nay cũng 2/4 cầu có 8 nhưng ko ưu tiên k chọn đc nốt
3-4D nay chỉ dừng lại ở 8 càng ( xui cho ae nào ghép đơn lấy 5 càng)

Còn 3D mảng nay ko phải bàn nhé, lại full HD ko che ăn từ A tới Z húp 736 full 9/9 dàn 3D nhé ae

Chúc mừng toàn thể ae nay theo 2-3D đều c
Rất cảm ơn bạn.có lẽ gọi bạn đc vì chắc bạn cũng sêm sêm tuổi mình.
Nói chung là cảm ơn vì tất cả vì mình k khéo ăn nói .nhưng phải nói bạn rất nhiệt tình với ae .chúc bạn cuối tuần vui vẻ ,