Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

Chúc mừng ban! Mình theo càng đơn k co s095. Nhung mìn lót dề dầu 9 cũng ăn! Thạnks. Bạn len cả mảng à?
Mình ghép mảng từ xưa tới nay mà, có dùng ghép đơn bao giờ đâu, chiều ae nên lên cho ae lấy chơi chứ mảng mình k cần lên càng đơn, đơn gãy + đề 64s gẫy vẫn ăn 3D bình thường mà

Mảng đánh 3 giàn to rồi còn hơn 300 lấy cành kết của bác ghép 18s mà sểnh 😂
À thế ko sao vẫn ăn 3 dàn là ổn rồi, phần ghép đơn chỉ là tiếng kết đánh thêm thì đc,hôm qua ăn STĐ + 5 càng thì lại ko ghép, nay ghép thì gãy càng, số bạn chưa đc may

Muội cảm ơn Huynh nhé! Muội như hôm qua chén 1 dàn thứ 2 3đ !
Cảm ơn bác @SUCCESS84 , hnay theo bác được 10k dàn 5xx
Mình đi 1d cảm ơn ae.
Em cám ơn anh nhé
Lại full ko che. Chúc mừng đồng chí! Mình vẫn trung thành dàn lớn!
Cảm ơn bác lại được bú, đầu tháng lại rr thì cả tháng biết ngay nha đồng.
Fulll. Cảm ơn bác ạ
Lại bú FULL rồi ae ơi 🍺🍺🍺
Nay e cả gan vào 4d luôn mà duyên chưa tới kkk, vẫn bám Huynh được 2 dàn 3d 4x và 3x nên vẫn lời. Cảm ơn Huynh nhiều ❤❤❤
Nay thấy nhiều ae ăn quá cũng vui lây, chúc mừng tất cả ace
Mùng 1 ăn là vận đỏ cả tháng nhé

A tháng này mấy chốt các dàn 3d hả a, để e vào theo với ạ. Trc ko thấy a chốt dàn 64số, đọc thấy anh đăng càng, e ko hiểu giờ a chốt cả dàn thê dnayf dễ. Mong a chốt đều cho e theo với ạ.
Mình chốt lâu rồi mà, có phải bây giờ mới lên đâu,nhưng bài của mình k lên liền 1 lúc,buổi trưa là lên càng đơn trước, chỉ có càng ko thôi, cho ae nào chơi ghép đơn thì lấy. còn buổi chiều dàn 2D mình lên sau, thường là 17h ( hôm nào rảnh ít vc tính sớm hơn thì lên đc sớm 16h-16h30).Còn lại 3D mảng -4D mảng lên sau cùng thường muộn hơn

chuẩn đấy.mình cũng chỉ đánh 1 dàn lớn.mong sao ngày nào cũng đc chén 3d của bác su84 kkk
Dàn lớn là ghép mảng với 71-72s 2D
Nếu đỏ thì cũng có thể ăn thông 7x đề 1 tháng đấy nhỉ, còn đen thì vẫn có lúc phải gãy, kk

à càng 4D nay mình cũng ăn Tam thủ c 6,7,9 mà
vấn đề mình ko chơi ghép đơn, quen ghép mảng rồi
còn nếu ghép đơn thì cũng ăn full 4D
dàn 196s ,160s mình full 3D
ghép 5 càng X 196s =980s 4D ăn chắc
hay 5 càng X 160s =800s 4D ăn chắc
tại mình theo mảng quen rồi nên muốn hạ cho bớt số 4D thôi
Mong Cao thủ lên hộ dàn 4D mảng hàng ngày từ 2500 số trở xuống, vì em ghép đơn 4D càng đơn chơi hàng ngày toàn hơn 3.000 số mà hay đứt quá!