Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

Dàn lô 4d là đánh trong bao nhiêu kỳ vậy bác, số cố định hay thay đổi theo ngày vậy bác, cảm ơn bác.
Tùy theo bắt cầu 2D về dài hay ngắn! Nếu về rồi thì bệt thêm 1,2 kỳ rồi dừng lại sau khoảng 5-6 kỳ sau vào tiếp!

Theo em cả bộ này đánh đề 4c miền nam
3c 1368705 kết 138
4c 1368 kết 38
Còn lô cũng chỉ lấy 3c 138, 4c 38
Nếu lô có thể bớt càng được còn đánh đề thì tăng thêm càng cho chắc chắn đừng tiếc 1 vài trăm k mà mất ăn! Nhất là khi mình kết được bộ hặc kết hơn (kết đđược cặp)
Với suy nghĩ của mình tầm 20s ghép 4 càng cũng là ít số rồi!

Nếu lô có thể bớt càng được còn đánh đề thì tăng thêm càng cho chắc chắn đừng tiếc 1 vài trăm k mà mất ăn! Nhất là khi mình kết được bộ hặc kết hơn (kết đđược cặp)
Với suy nghĩ của mình tầm 20s ghép 4 càng cũng là ít số rồi!
Chuẩn luôn bác
Bác ngắm lại bộ 67 này Miền Nam hôm nay thế nào
3 đài đều báo bác ạ!

Chuẩn luôn bác
Bác ngắm lại bộ 67 này Miền Nam hôm nay thế nào
3 đài đều báo bác ạ!
Con 67 mình nhớ khoảng thứ 5,6 tuần trước mình bắt đề ăn rồi, thì bộ này chơi được lý do MN nó đang bệt mà đã bệt thì 1 bộ có thể ăn 2,3,4 nháy để là bình thường!
Mn nếu anh em nào bắt tốt 2D chơi thì rất hay! Dễ ăn hơn MB

A e cho mình xin link mới vào KU với ah

Con 67 mình nhớ khoảng thứ 5,6 tuần trước mình bắt đề ăn rồi, thì bộ này chơi được lý do MN nó đang bệt mà đã bệt thì 1 bộ có thể ăn 2,3,4 nháy để là bình thường!
E kết cặp 67-76 mỗi đài đồng nai thôi
Lô 4D đi 67 thôi
Đề + G1 là phải chơi cả cặp 676
2 đài phụ bỏ e ko chơi, có ra quyết quyết ko tiết...bảo toàn vốn hihi

Đính kèm

• 193.4 KB Lượt xem: 95
Cảm ơn bác nhiều
Chúc bác tháng mới may mắn rực rỡ...

Tùy vốn ae có bao nhiêu thì chơi bấy nhiêu, nên dự phòng đủ theo đc 5 tay ( vì mình ko chắc là sẽ ăn thông được mãi, sẽ có lúc gãy full, đánh hôm nay chỉ biết hôm nay,sau giờ quay mới biết Đồng nó có cho ăn hay ko .Không có khái niệm dàn đẹp, cầu đẹp, hôm nay chắc chắn là phải ăn ,mọi thứ tùy vào duyên phận.
Để mà đánh ổn định nhất thì ae nên đi 2 dàn đầu tiên ,tối thiểu 1đ
5xx =1đ
48x=1d
Cứ đi đều tiền đến hết tháng là được
vốn 3- 5tr thì cứ gây dựng đánh nhỏ như vậy đi ( đánh dàn to lãi ít nhưng chắc ăn ít gãy hơn dàn nhỏ) bao giờ lên đc 10tr thì nâng 2đ hoặc chơi thêm dàn thứ 3 thì tùy
Chơi cái này ko nóng vội , mà ko tất tay 1 hôm được,cũng ko được chão, hôm trc thua hôm sau đánh gấp, nếu phải dây đen gãy thông 2-3 ngày là ae cụt vốn ko có mà chơi tiếp đâu, cứ đều tay, gãy kệ, hôm sau ăn gỡ lại, tính về lâu dài số ngày ăn nhiều hơn số ngày gãy là ae chiến thắng, tổng kết tháng ko bị âm là ok
Tháng 4 qua rồi thì mình ko thống kê ( nhưng chắc chắn mảng ăn nhiều hơn là gãy)
Còn từ tháng 5 trở đi mình đang ăn thông 7 ngày rồi ( cả 2D , càng đơn 3D + dàn 3D mảng), sẽ có lúc sẽ bị gãy full, nhưng ae ko đc nản,chấp nhận có ngày như thế, sau sẽ ăn lại
Nhất trí a công! E cảm ơn