Cầu MB - STL ngày | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL ngày

View attachment 22292Ae tham khảo cầu lô ngày nhé. Chùng máu thì chơi. Ae chú ý giải 5.2. (1)30(6)ấy con số hàng nghìn ghép với hàng đơn vị được cặp STL chơi ngày. Cầu ngày mai 26/2 báo cặp 16.61. Chúc ae may mắn. Mình cũng húp dc kha khá rồi
Cầu này mình ăn mỏi mòn.và nay vài vị trí khác đều báo cặp ấy.vậy ko lý do gì mà ko phang nhỉ bạn ơi.???

Bạn có chung sở thích với mình là.chỉ xiên đá và lô yêu thích.ko đề ko 3,4d.thế thôi mà đã thấm thoát 30 năm rồi.?
Bác chơi 30 năm rồi thì chắc bác có nhiều kinh nghiệm lắm. Bác có thể chỉ cho ae chút kinh nghiệm với

View attachment 22292Ae tham khảo cầu lô ngày nhé. Chùng máu thì chơi. Ae chú ý giải 5.2. (1)30(6)ấy con số hàng nghìn ghép với hàng đơn vị được cặp STL chơi ngày. Cầu ngày mai 26/2 báo cặp 16.61. Chúc ae may mắn. Mình cũng húp dc kha khá rồi
Hôm nay 27.2 lại cặp 161

Cảm ơn CT. Ngoài cặp 161 ra CT xem giúp cặp 191 hôm nay thế nào ạ (cặp này mà đặt K3N thì quá Ok luôn)

Chiều phải lê đít theo cao thủ dàn xiên mới đc. Cám ơn ct

Hôm nay mới thấy bác chia sẽ hôm nay nếu cầu tiếp tục chạy ngày 27/02 vẫn là 161 hả bác?

Lô và xiên quay là sở trường của mình thôi. Đã mất công nghiên cứu lâu năm nên có chút kn
Lô và xiên quay là sở trường của mình thôi. Đã mất công nghiên cứu lâu năm nên có chút kn
Mình sẽ tham khảo và theo dõi bạn để mình mau về với bờ. Mong bạn đừg chê

tks bác chia sẻ, em hnay mới đọc đc, theo cầu hnay vẫn 161 à bác?

tks bác chia sẻ, em hnay mới đọc đc, theo cầu hnay vẫn 161 à bác?
Ae đừng tự tin vào cầu lô ngày quá. Hãy chia vốn ra chơi song thủ sẽ an toàn. Và nuôi khung 2 ngày thêm cặp 93.39. Tôi soi thấy cầu bạch thủ 93 đẹp( bạn tham khảo ghép xiên 16.61.39.93.13.31.hai ngày tới sẽ nổ hết 90%. Chúc bạn may mắn mau về bờ với vk con nhé