Cầu MB - STL [^03-30^] (20/3) : 8 TAY THÔNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL [^03-30^] (20/3) : 8 TAY THÔNG

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M

manhduc09

Guest
Ace tham khảo e thêm cái cầu này nhé : ta lấy giải 2.2.1 ghép với giải 4.3.1 được cặp STL [^30-03^] cho ngày 20/3/2020 cầu đang chạy tay 8 thông nhé mọi người . Xem hình ở dưới

8 tay r thì khả năng bỏ vào cầu khác.. 8 tay r về k tiếc

Ace tham khảo e thêm cái cầu này nhé : ta lấy giải 2.2.1 ghép với giải 4.3.1 được cặp STL [^30-03^] cho ngày 20/3/2020 cầu đang chạy tay 8 thông nhé mọi người . Xem hình ở dưới View attachment 27387
Bác ko nên chia sẻ mấy cầu ghép như này. Nhiều ae xa bờ thấy sẽ có máu liều. Cầu có thể gãy bất cứ lúc nào. Cầu bạch thủ 3 4 5 6 7 tay thông e có hết mà ko dám chia sẻ

Bác ko nên chia sẻ mấy cầu ghép như này. Nhiều ae xa bờ thấy sẽ có máu liều. Cầu có thể gãy bất cứ lúc nào. Cầu bạch thủ 3 4 5 6 7 tay thông e có hết mà ko dám chia sẻ
Người ae à, ý kiến riêng tôi thì có Cầu nào đẹp thì cs cho ae trên dđ học hỏi ,cho cần câu hay hơn là cho con cá,con ae nào có máu liều trước khi đặt cược . Họ điều suy nghĩ tính toán , vì đồng tiền là trong túi của họ , mình nói có gì không phải xin bỏ qua, cám ơn

Thế thì mình cs mấy cầu btl
Tay 7: giải 4.3.2 ghép 5.1.2 ...btl 80
Tay 6: giải 2.1.5 ghép 3.3.1... btl 52
Tay 5: giải 3.1.2 ghép 4.1.4... btl 17
Giải 3.5.2 ghép 3.6.2... btl 32
4.1.4 ghép 4.1.4... btl 77
Tay 4 nhiều quá mình ko post...,:-H:-H:):-H
Vạn sự tùy duyên

Cảm ơn b cs ạ!
Tiện đây mình chia sẻ thêm là hnay (20/3) mình cũng có "Vết" cho ra con BTL 30(vì mỗi khi vết này xuất hiện là cho ra 1 số duy nhất và chỉ đánh 1 ngày duy nhất và rất hiếm khi xuất hiện nên mình đã ko gọi là "Cầu" mà mình gọi là "Vết" Các cụ nhé! Tỉ lệ ăn của vết mỗi khi xuất hiện là ăn đều,chuẩn từ khi mình biết 2 năm nay không trượt lần nào,còn lần này thì phải chờ đến 18h28 mới rõ được Nhưng vì tiện đây mình CS để ACE tham khảo và có thêm sự Tự tin hơn với con số này.Chúc ace luôn Đại Thắng. Thân !

Ace tham khảo e thêm cái cầu này nhé : ta lấy giải 2.2.1 ghép với giải 4.3.1 được cặp STL [^30-03^] cho ngày 20/3/2020 cầu đang chạy tay 8 thông nhé mọi người . Xem hình ở dưới View attachment 27387
Cảm ơn bạn chia sẻ. Thông nhiều ngày quá rồi vào nhỏ nhẹ thôi

Mình cứ cs lên đấy mình cs lên cho ace mn tk bạn ạ . Còn ai có thì kệ ai biết thì kệ . Ví dụ có ng chưa biết thì ng ta tk bạn ạ

bạn àh. bạn có cầu ko cs thì đã đàh. còn người ae có tâm tìm từg cầu cs cho ae tk vào bờ thì bạn lại cản là sao? tiền trog túi mỗi người thì tự tk rồi quyết định chứ. bạn ấy có tâm ae cám ơn ko hết nữa là. đâu ai biết được cầu sẽ gãy khi nào đâu. cầu còn chạy thì cứ tk mà chơi thôi bạn