Cầu MB - SONG THỦ LÔ KHUNG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E thường bắt theo các dạng cầu dấu hiệu nên chờ có dấu hiệu thì chơi ạ. Đề thì em ốp ép nhiều cao thủ lại nên lên dàn đề cứng đều tay. Còn em vẫn thích soi lô ạ . Mai lên mọi người tham khảo
Hóng e lên số

E thường bắt theo các dạng cầu dấu hiệu nên chờ có dấu hiệu thì chơi ạ. Đề thì em ốp ép nhiều cao thủ lại nên lên dàn đề cứng đều tay. Còn em vẫn thích soi lô ạ . Mai lên mọi người tham khảo
Mai là 090 ngày 3/3 theo cầu số 1 ph k ct

?

Mình xin chia sẻ đường cầu mình thường hay dùng để chốt lô khung. Chúc các bạn chọn được lối đi đúng đắn nhất
Cầu như sau:
1. Xét giải 1 ta lấy số hàng chục nghìn và hàng nghìn + 1 => STL K3N
(Nên canh ngày 2 để vào tiền, có khung gãy nhưng ăn nháy sẽ bù vào )
Vd ngày 19/4
G1 37116 . Ta lấy 37+1= 38=> STL 383
2. KHI ĐẦU LÔ CÂM TA GHÉP ĐẦU LÔ ĐÓ VỚI CHÍNH NÓ(KÉP) VÀ 9
VD: Ngày 19/4 có đầu 2 câm.
Ta có STL 22 và 29 (K3N)
Continue...View attachment 111239
3. Mình xin chia sẻ cầu nữa của bác người qua đường mình đã theo và rất ổn như sau:
- XÉT THỨ 2 GIẢI ĐẶC BIỆT: TA LẤY TỔNG ĐỀ GHÉP VỚI SỐ HÀNG CHỤC NGHÌN => STL K3N
Ví dụ:
Thứ 2 ngày 19/4 GĐB 81365
Ta có: Tổng 1 ghép với 8( số hàng chục nghìn)
=> STL 18-81 K3N => Nổ 18** N1

4. XÉT NGÀY THỨ 6 GIẢI ĐẶC BIỆT TA LẤY TỔNG ĐỀ GHÉP VỚI 0
VÍ DỤ: THỨ 6 NGÀY 24/4 : 98860
ĐỀ TỔNG 6 GHÉP 0=> 06-60 K3N => NHẬN 60 N1

5. CẦU CT DONG PHAM86
Dấu hiệu như sau: Thứ 6 ngày 23/4
- Xét vị trí hàng chục nghìn của giải 3.1 (5) và 3.4(5)
- Xét vị trí hàng đơn vị giải 3.3(2) và 3.6(8)
* Vế bên trái( G3.1&3.4) là kép (55)thì đánh vế đối diện là 28-82 => Nhận 28 - 82 ngày 2
* Nếu Vế bên phải ( G3.3 & 3.6) như trên làm ngươc lại
Nói dễ hiều thẳng hàng nhau là kép thì đánh vế đối diện

Đính kèm

Ct oi hn co len lo khung ko vay

Ủa vậy cầu đó ngày nào bao kep thì đánh dc ha hay chỉ áp dụng cho thứ 6 thôi hàng tuần hả ct