Cầu MB - SONG THỦ LÔ KHUNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mọi người bám chắc cầu đó mà đánh. Để đến ngày 3 cũng ít nhưng m vẫn nói là có thể nhịn ngày 1 đợi ngày 2 rồi vào . Mong rằng cầu của m giúp ích được các bạn làm vốn cho mình để chơi k phụ thuộc ai
Cầu rất hay nó chỉ hay gãy ở đầu câm 9 và 5 gần đây đầu 9 chạy đều hơn

Nay mình vào cả 88 89. K vào 55 59
Hơi tiếc. Mong mai ra nốt 88 89. Cầu kia của ct 686 ngày 1 mà nổ luôn. Định để mai ms vào :( hx
Mình xin chia sẻ đường cầu mình thường hay dùng để chốt lô khung. Chúc các bạn chọn được lối đi đúng đắn nhất
Cầu như sau:
1. Xét giải 1 ta lấy số hàng chục nghìn và hàng nghìn + 1 => STL K3N
(Nên canh ngày 2 để vào tiền, có khung gãy nhưng ăn nháy sẽ bù vào )
Vd ngày 19/4
G1 37116 . Ta lấy 37+1= 38=> STL 383

Continue...View attachment 111239
Hôm nay chơi tiếp 88/89 tiếp 1 hôm được không good999

Có m chốt bây giờ
Tks ct. Nay ăn 898 cả cặp.
Nhưng đợt rồi theo khung anh phong vân phong vũ âm nh quá nên k vào nhiều đc. Ghép xiên 33 88 898 thì cứ ra 44 66 77. Hơi tiếc nuối tí :d
Chúc ct luôn mm và có nh cầu hay cho ae chơi :d

Nó nỗi nhịp 1 hôm nay theo nó nổ rồi cảm ơn bạn đã chia sẻ
Uk tại mình theo dõi thường khung trước N3 thì khung sau hay nổ sớm mà 898 cũng đẹp nên dành chốt luôn. Cứ nhớ bạc nhớ lô câm đầu như vậy b kiên trì đánh sẽ lãi k phải phụ thuôc vào ai cả

Tks ct. Nay ăn 898 cả cặp.
Nhưng đợt rồi theo khung anh phong vân phong vũ âm nh quá nên k vào nhiều đc. Ghép xiên 33 88 898 thì cứ ra 44 66 77. Hơi tiếc nuối tí :d
Chúc ct luôn mm và có nh cầu hay cho ae chơi :d
Mình có nhiều cầu chạy lâu rồi và cũng những cầu các cao thủ top 1 chia sẻ đến giờ vẫn rất ok nhưng mình k dám đưa lên nhiều sợ mọi người loạn số
Biết nhiều lại đánh nhiều

All NHÀ MÌNH CÓ AI CHƠI THÊM ĐỀ K Ạ MÌNH SẼ LÊN DÀN ĐỀ NỮA
VÀ CHIA SẺ THÊM LÔ MỌI NGƯỜI CÙNG TEST
Có mình chơi cả đề và lô mình cũng hay ghép càng lô để chơi bạn chia sẻ cả đề nữa đi

Uk tại mình theo dõi thường khung trước N3 thì khung sau hay nổ sớm mà 898 cũng đẹp nên dành chốt luôn. Cứ nhớ bạc nhớ lô câm đầu như vậy b kiên trì đánh sẽ lãi k phải phụ thuôc vào ai cả
Cảm ơn cầu đó quá đẹp mình téc rồi chỉ đầu 9 và 5 thường nỗi nhịp thôi

E thường bắt theo các dạng cầu dấu hiệu nên chờ có dấu hiệu thì chơi ạ. Đề thì em ốp ép nhiều cao thủ lại nên lên dàn đề cứng đều tay. Còn em vẫn thích soi lô ạ . Mai lên mọi người tham khảo