Cầu MB - SONG THỦ ĐỀ NUÔI 7 NGÀY BẤT BẠI GIẢ NỢ CUỐI NĂM | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Của ai ko quan trọng, nhắc lại cho ae để kiếm cơm nếu thông.
Ko nên nói ăn cắp hay gì bạn ạ . Bởi nếu là những người mới vào tập đoàn như mình tìm đc cao thủ niềm tin khó lắm. Còn cầu hay cầu đẹp mọi người trong tập đoàn có thể chia sẻ lại cho nhau cho những người mới vào tập đoàn thì càng hay và có giá trị hơn rất nhiều. Để mọi người cùng vào bờ. Trân trọng cảm ơn

Ko nên nói ăn cắp hay gì bạn ạ . Bởi nếu là những người mới vào tập đoàn như mình tìm đc cao thủ niềm tin khó lắm. Còn cầu hay cầu đẹp mọi người trong tập đoàn có thể chia sẻ lại cho nhau cho những người mới vào tập đoàn thì càng hay và có giá trị hơn rất nhiều. Để mọi người cùng vào bờ. Trân trọng cảm ơn
thằng vô học quan tâm gì bạn , xem mục đích của chúng ta là kiếm tiền và giúp ae trả nợ ae cứ vô tư

Bác ơi. Cầu ai ngâm cứu ra đều giúp ae diễn đàn cả. tại sao bạn @NIEMTIN678 k share ở cao thủ soi cầu nếu có cầu hay.
- Bản thân mình luôn theo dõi cầu kèo cao thủ và ae trong diễn đàn. có cầu những thành viên nhắc lại cầu của ng khác mà ae khác k biết cũng rất biết ơn ! đừng vì like và chức tước mạng ảo mà công kích nhau bác ạ!
Thanks
Đồng quan điểm

282 mai là ngày cuối rồi phải ko bác