Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 274 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ai cũng muốn học cầu kèo cũng muốn co cái cần đê đi câu tự mình lên đuọc số chứ k muốn dựa vào con số của ng khác mãi nhưng og ta cs cầu có giải thich cho ae đâu
Bạn có miệng dùng để làm gì.bạn nhìn cầu.vẽ lại rồi tư duy rồi hổi.đơm giản vậy bạn còn ko mún vận động não bộ.thì làm sao có cần.may mắn mà có.mà lại ko học các câu bác chọn mồI.thì ng ta no bạn vẫn đói nhá.thay vì ở đấy nói những lời ko hay.bạn mở lại cầu mấy ngày trước mặt thực hành đi nhé.thân

Mọi người tham khảo.con số là mọi ng tự điền vào nhé.phải tư duy thì khi chén 3D 4D mới có cảm giác thích.ha ha
Không hiểu thì phải hỏi.nhé mọi người
120495

Mọi người tham khảo.con số là mọi ng tự điền vào nhé.phải tư duy thì khi chén 3D 4D mới có cảm giác thích.ha ha
View attachment 120495
b ơi mình đọc cầu hoi kém b chỉ giúp lấy giải nào làm dâu và đuôi
giải 3.3 ngày 21 lấy chạm tổng 0538 và giải 7.2 ngày 20 lấy chạm 2749 và lấy giải đặc biệt ngày 19 là cham tổng 38 b chỉ giúp m giải nào làm dâu duoi được ko b

View attachment 120495
Bạn cho mình hỏi tí vậy 2d là 5379 phải ko bạn? Vì mình chưa biết nhìn. Mong bạn chỉ giúp để học hỏi xin cảm ơn bạn!

Theo phôi của halinh mình có ý kiến như sau:
(1)Phôi 9/5 G3.3 29566 nối phôi 10/5 DB 54247 tại sao gạch dưới 66 nối dít 7=???
(2) càng G1 9/5 là mặc định cho 3d hả(+ bóng hay là khỏi vậy??
(3) càng G1 8/5 là mặc định cho 4d hả(+ bóng hay la khỏi vậy??
(4) giải 5.6 và 6.1 phối giống lọc càng là sao vậy??
Mấy pác và ace đi trước giải thích dùm( thông não )ạ. Ý kiến cá nhân. Cám ơn nhiều

Theo phôi của halinh mình có ý kiến như sau:
(1)Phôi 9/5 G3.3 29566 nối phôi 10/5 DB 54247 tại sao gạch dưới 66 nối dít 7=???
(2) càng G1 9/5 là mặc định cho 3d hả(+ bóng hay là khỏi vậy??
(3) càng G1 8/5 là mặc định cho 4d hả(+ bóng hay la khỏi vậy??
(4) giải 5.6 và 6.1 phối giống lọc càng là sao vậy??
Mấy pác và ace đi trước giải thích dùm( thông não )ạ. Ý kiến cá nhân. Cám ơn nhiều
(1) 66 tổng 2 => 2-7
(2) 3D thường láy 6-8 số là ok đẹp nhất 6 số
(3) nếu ko thích mạo hiểm thì cứ lấy đủ cả bóng
(4) bạn phối lại ra các bộ.lọc ra đc 3D và 4D.sau đó xem với 3D và 4D ròi lọc ra.quan trọng oà nhạy bén.ví dụ 4D hôm nay mình loai hẵn càng 5 .vì đã bệt càng 5 thì ngày thứ 3 sẽ khó ra. Và lọc 3D hôm qua đã sổ.thì sẽ có dàn 3D 4D ít số.
Đặt biệt nhớ công thức thì 4D chỉ còn lại 2 số cứng.kéo lên đọc lại cmt ngocvy để nhớ bài nhé

Bạn cho mình hỏi tí vậy 2d là 5379 phải ko bạn? Vì mình chưa biết nhìn. Mong bạn chỉ giúp để học hỏi xin cảm ơn bạn!
Nếu mới học cầu.thì bạn nên lên dàn full chạm xuyên xuốt 0,5,3,8 ( đường xanh dương giải DB) nhé.rồi từ từ hạ.

b ơi mình đọc cầu hoi kém b chỉ giúp lấy giải nào làm dâu và đuôi
giải 3.3 ngày 21 lấy chạm tổng 0538 và giải 7.2 ngày 20 lấy chạm 2749 và lấy giải đặc biệt ngày 19 là cham tổng 38 b chỉ giúp m giải nào làm dâu duoi được ko b
@LINHHA1504 b ơi chỉ giúp mình hiểu với b

(1) 66 tổng 2 => 2-7
(4) bạn phối lại ra các bộ.lọc ra đc 3D và 4D.sau đó xem với 3D và 4D ròi lọc ra.quan trọng oà nhạy bén.ví dụ 4D hôm nay mình loai hẵn càng 5 .vì đã bệt càng 5 thì ngày thứ 3 sẽ khó ra. Và lọc 3D hôm qua đã sổ.thì sẽ có dàn 3D 4D ít số.
Đặt biệt nhớ công thức thì 4D chỉ còn lại 2 số cứng.kéo lên đọc lại cmt ngocvy để nhớ bài nhé
Phôi vậy mình chơi xuyên suốt luôn hả bạn. Chỉ thay đổi số thôi phải k bạn
Vậy 4d cứng là 2,7 phải k vậy

Nếu mới học cầu.thì bạn nên lên dàn full chạm xuyên xuốt 0,5,3,8 ( đường xanh dương giải DB) nhé.rồi từ từ hạ.
Vậy bạn cho hỏi 0538 là chạm đc 64s phải ko bạn? cảm ơn bạn đã chỉ dẫn, mình sẻ học từ từ.

(1) 66 tổng 2 => 2-7
bạn cho mình hỏi theo như cầu bạn vẽ lấy chạm ở giải 3.3 và ở giải 7.2 cộng làm tổng, chạm phải ko bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.