Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 251 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tận tình hướng dẫn đăng số rõ ràng có phải quý k. đằng này cứ mấy người cứ nhập nhằng chém gió rồi sau giờ quay đăng kết quả ăn đậm lại còn ít số như thánh. Bạn thấy hợp cứ theo thôi chứ tôi thấy hơi dị
Thay vì Bác cho cá để mà ăn sẵn thì Bác đang cho mn cái cần câu để tự câu đó sao bạn k chịu hiểu

Tận tình hướng dẫn đăng số rõ ràng có phải quý k. đằng này cứ mấy người cứ nhập nhằng chém gió rồi sau giờ quay đăng kết quả ăn đậm lại còn ít số như thánh. Bạn thấy hợp cứ theo thôi chứ tôi thấy hơi dị
KHI TRÚNG ĐỀ MÀY CÓ DÁM TRÍCH TIỀN GỬI TỪ THIỆN GIÚP NHỮNG MẢNH ĐỜI CƠ CỰC KHÔNG..?

Thay vì Bác cho cá để mà ăn sẵn thì Bác đang cho mn cái cần câu để tự câu đó sao bạn k chịu hiểu
Cái vấn đề đúng là cho cần câu nhưng k thấy cái cần nào cả mà chỉ nó chuyện như bố tướng và mập mờ chả hiểu gì

KHI TRÚNG ĐỀ MÀY CÓ DÁM TRÍCH TIỀN GỬI TỪ THIỆN GIÚP NHỮNG MẢNH ĐỜI CƠ CỰC KHÔNG..?
Cái từ thiện đó là từ cái tâm từng người mà bác. Ai lại mày tao thế bác đừng nổi nóng tôi chỉ có chút ý kiến cá nhân ở topic này thôi

Cái từ thiện đó là từ cái tâm từng người mà bác. Ai lại mày tao thế bác đừng nổi nóng tôi chỉ có chút ý kiến cá nhân ở topic này thôi
NGÔN NGỮ ĐỜI THƯỜNG NÓ HIỂU NHANH CÒN NGÔN NGỮ SỐ KHÓ BỎ MỊA

lịch sự mãi rôi ? 4-5lần rôi k thấy tl mà cứ hết h quay lại đăng kêu an 3c vơi 4cang y hệt như bà niềmtin 678 cứ như cùng 1thầy ra ý
Mình vào nhà bố hóng vẫn ăn dc chạm, tổng, tuy dàn nhiều số k đc to nhưng cũng đủ tiền chợ hàng ngày là vui lắm rồi. Cứ chịu khó học hỏi sẽ có ngày lượm lúa bạn ạ. Bạn Niêmtin nếu theo đều tay vẫn có lãi mà!

118433

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.