Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 240 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình vừa test 200 ngày gần đây cầu cũng bị gây mấy lần
Mình ko hiêu cầu ở đây , mình mấy hum nay đang học tạo láp đan đề cố định , và đã thấy ăn rất nhiều nhiều bay giờ mình chỉ vảo cem chamh gi, mình nhặt ra thôi và ép trong dàn đó ra

Chúc mừng bạn ngày đầu tháng tươi rói! Dạo này bạn im lặng không lên cầu cho ae trong topic tham khảo học hỏi với bạn! Thiếu bạn thấy bơ vơ im ắng quá!
e cảm ơn chị gái đã quan tâm công việc của e làm giờ giấc nó thất thường rảnh là e ol luôn đấy chị e sẽ cố gắng lên thảo luận cùng ae nhiều hơn. chúc chị nhiều sức khỏe và may mắn

e cảm ơn chị gái đã quan tâm công việc của e làm giờ giấc nó thất thường rảnh là e ol luôn đấy chị e sẽ cố gắng lên thảo luận cùng ae nhiều hơn. chúc chị nhiều sức khỏe và may mắn
Cám ơn bạn lắm! Rất mong bạn và một số ae đi trước hiểu và nắm được cầu của bác nguyenlon8 khá hơn ae đi sau thì hàng ngày bớt chút thời gian lên cầu và thảo luận cho ae đi sau bắt nhịp với nhé! Mình không đủ khả năng và thời gian đi học kiểu “Hàn lâm” thì mình mong được học theo các bạn theo kiểu “Làng nghề” “tự cung tự cấp” ấy bạn!

Đánh đủ 4 chạm = 64 số thêm tiền số kết thôi tham làm gì
Cám ơn bạn nhiều! 4 chạm của bạn ngày mai mình bắt tổng mình chỉ đánh thế này thôi bạn
(2 8 số)
01,02,04,07,10,20,25,29,34,39,40,43,47,48,52,56,57,59,65,70,74,75,84,89,92,93,95,98

Xin phép Bố nguyenlon8 cho con úp phôi lên nhé
Phôi của ngày hôm nay lấy tại https://ketqua.net/so-ket-qua tạo phôi theo phương pháp của bố già
nguyenlon8.
117850

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.