Cầu MB - SHINETVV | STL CẦU TAY 3 SẮC NÉT | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB SHINETVV | STL CẦU TAY 3 SẮC NÉT

Ừ nó toàn rô lô rơi và bệt 151 lô đề , + thêm nó quay 10 ngày thì 9 ngày toàn sửa lô , ra rồi lại sửa
Nay thấy quay mà nản luôn mà. Cả tháng nay đen sập mặt. Chốt số lên thì ra rầm rầm mà cứ hể đụng vô là chết. Mà tức nhất lô rơi chiếm mất phần trăm ăn.

Nó quay ảo thế này ngày mai các bác quất BTĐ 14 cho em.
Hy sinh 100k vậy. Hic

xin chào tất cả các anh em , CHÀO MỪNG ANH EM QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
NAY LẠI CHIA SẺ CHO ANH EM 1 CẦU LÔ ĐANG CHẠY RẤT NÉT CHO ANH EM
CẦU NHƯ SAU : LẤY CON SỐ HÀNG CHỤC NGHÌN CỦA G.ĐB GIỮ NGUYÊN LÀM ĐẦU LÔ TIẾP THEO LẤY TỔNG CỦA HÀNG NGHÌN VÀ TRĂM CỦA G.ĐB LÀM ĐUÔI LÔ RỒI ANH EM LỘN LẠI ĐƯỢC STL
THEO CẦU THÌ NAY SẼ LÀ CẶP 69,96 GÕ ĐỒNG CHẤP QUAY ẢO
BONUS 3D LÔ GHÉP CÀNG 01249 : 069,096,169,196,269,296,469,496,969,996
Cầu OK đấy… chúc mm

Con số là tham khảo, ai dám khẳng định gõ đồng hay làm gì đồng, sửa hay ko các ông xem tivi là biết chính xác nhất. Đã vào cuộc chơi thì dám chơi, dám chịu.

Con số là tham khảo, ai dám khẳng định gõ đồng hay làm gì đồng, sửa hay ko các ông xem tivi là biết chính xác nhất. Đã vào cuộc chơi thì dám chơi, dám chịu.
Tất cả truyền hìn trực tiếp kể cả tivi đều sửa ae nhé , và nó chỉ xổ mỗi số bóng chả thấy đâu , đấy là nói vậy thôi , tg này đảo cầu ae cơm áo gạo tiền thôi

xin chào tất cả các anh em , CHÀO MỪNG ANH EM QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
NAY LẠI CHIA SẺ CHO ANH EM 1 CẦU LÔ ĐANG CHẠY RẤT NÉT CHO ANH EM
CẦU NHƯ SAU : LẤY CON SỐ HÀNG CHỤC NGHÌN CỦA G.ĐB GIỮ NGUYÊN LÀM ĐẦU LÔ TIẾP THEO LẤY TỔNG CỦA HÀNG NGHÌN VÀ TRĂM CỦA G.ĐB LÀM ĐUÔI LÔ RỒI ANH EM LỘN LẠI ĐƯỢC STL
THEO CẦU THÌ NAY SẼ LÀ CẶP 69,96 GÕ ĐỒNG CHẤP QUAY ẢO
BONUS 3D LÔ GHÉP CÀNG 01249 : 069,096,169,196,269,296,469,496,969,996
Wow 296