Lotto Bet - Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu! | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu!

Rồng hổ vốn ít ngồi rình cầu của các ct cũng ngon lắm

Môn ? ? chơi 50/50 + đỏ đen. Kinh nghiệm chơi gió chiều nào theo chiều đó. Đôi khi cầu nhảy 1.1 phang theo

Thật ra cầu cũng chỉ tham khảo nhưng nếu có cầu thì vẫn tốt hơn là đi đánh lụi

Ct cs ở trang mấy a nhỉ tìm mãi k thấy

Ct của hoàng thiên hội có khác cảm ơn ct

Số quá nhọ. Vào rình 2 tay thì dính cả 2 tay bệt. Gãy cầu. ????. Toác thêm 2 triệu. Đã xa bờ càng xa thêm. Cầu nào cũng hóng. Cầu nào cũng thuộc, cũng luôn nhắc nhở ko đc tham. Cũng rập rình chán chứ ko ham hố đánh rền. Nhưng kết cục toác vẫn hoàn toác. Từ ngày băm vào lotobet bay mất chục củ rồi. Anh em nghe lời tôi bỏ bet đi. Bỏ sớm thì mất ít còn hơn Càng húc càng chết sặc cứt đấy.

Đính kèm

• 570.1 KB Lượt xem: 56
  • 496.5 KB Lượt xem: 55
Tỷ lệ ăn Rồng và Hổ là 2,16 vậy nên anh em căn ra Hòa cái là có thể vào cả Rồng cả Hổ chỉ cần ko ra Hòa vẫn có lãi,có thể vào 1 tay ăn rồi bỏ hoặc căn cầu,nếu hay ra Hòa rồi thì cứ đánh đều chục tay cũng được,nếu đánh kiểu này thì ko nên đánh khuya vì khuya hay ra Hòa,tùy số vốn anh em đánh đủ chỉ tiêu là nghỉ,nếu trúng thì anh em chỉ ăn 8% số vốn bỏ ra nhưng mà chắc,ngày làm chục tay là khá ok rồi!
Chúc anh em may mắn

Khi tổng 5 banh có kết quả Hòa thì anh em nuôi Rồng 3 tay theo tỉ lệ 1 3 7 tỉ lệ ăn rất cao. Chú ý một chút về Rồng Hổ có bị bệt bên nào nữa hay ko là gần như nắm bắt 99%. Chúc ae sức khỏe và may mắn - Mr Cù GS HTH
Khi tổng 5 banh có kết quả hòa là sao a

Khi tổng 5 banh có kết quả Hòa thì anh em nuôi Rồng 3 tay theo tỉ lệ 1 3 7 tỉ lệ ăn rất cao. Chú ý một chút về Rồng Hổ có bị bệt bên nào nữa hay ko là gần như nắm bắt 99%. Chúc ae sức khỏe và may mắn - Mr Cù GS HTH
Ok ng ae ?đã cs

Đúng là ct của hoàng thiên hội có khác

Rồng hổ chơi cũng giống tài xỉu pahir k b

Mấy người ae tỉnh ra đi, nó là đại lý, chỉ đc tiền trên tiền thua ae mình, tối ngày nó thắp nhang kêu ông địa thần tài phù hộ cho ae mình thua thì nó mới có tiền, làm gì có chuyện nó để ae mình xanh thì nó ăn cám à. Bớt mơ tưởng đi ae à.

?