Cầu MB - PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn chia sẻ cách bắt 3d và 4d cho ae hóng với
Cảm ơn bác, hôm nay được chút vì em vốn ít, không lọc tổng chẵn và chưa biết cách ghép 4D. Nhờ bác chỉ cách ghép dàn 4D và xin theo tư vấn của bác, thực sự đẳng cấp, thanks bác!

HOM NAY ACE. ĐÁNH CÀNG 3D CĂNG TAY VAO MÀ LẤY TIỀN NGHE
LẤY CAC SỐ GIẢI ĐẶC BIỆT HOM QUA LÀM CÀNG 3D.( 2.0.6.8 LÓT 3.9)
Cảm ơn bác, hôm nay được chút vì em vốn ít, không lọc tổng chẵn và chưa biết cách ghép 4D. Nhờ bác chỉ cách ghép dàn 4D và xin theo tư vấn của bác, thực sự đẳng cấp, thanks bác!

ACE THôNG CẢM. MINH CHUA THỂ CHIA SE PP BẮT 4D ĐƯỢC.
NHƯNG PP BẮT 3D CÓ ROI. BÊN PHẦN CÂU KÈO BAI VIET 3D DANH CHO CÁC BÀ MẸ BỈM SỬA. AI MUỐN THAM KHẢO QUA ĐÓ XEM GIUP MINH.
CÒN ACE HỨNG THÚ 4D MINH CO THỂ CHO HÀNG NGAY ĐỂ ACE THEO DÕI TUÂN THÁNG THONG BAO NHIÊU NGAY.

NHƯNG PP BẮT 3D CÓ ROI. BÊN PHẦN CÂU KÈO BAI VIET 3D DANH CHO CÁC BÀ MẸ BỈM SỬA. AI MUỐN THAM KHẢO QUA ĐÓ XEM GIUP MINH.
CÒN ACE HỨNG THÚ 4D MINH CO THỂ CHO HÀNG NGAY ĐỂ ACE THEO DÕI TUÂN THÁNG THONG BAO NHIÊU NGAY.
Cảm ơn ct nhé

Dàn 8 đầu, 8 đuôi, 8 tổng được 48 số hả bạn ơi

Mình hôm nay với xem bài của bạn thấy hay quá thật là lễ bạn

Bạn ý cũng giải thích rồi dễ hiểu mà mọi người, mình xin phép bạn vuloi92 chia sẻ cách tạo dàn nhé. Ví dụ luôn đề hôm qua về 76 thì ta lấy số 7 thêm 2 bước là có 3 số 7, 8, 9. Sau đó ta lấy bóng dương của 7,8,9 là 2,3,4, sau đó lấy bóng dương cuối cùng là 4 cộng thêm 1 là 5 và lấy bóng của 5 là không. Vậy ta có dàn đầu là 7,8,9,2,3,4,5,0; đuôi là 7,8,9,2,3,4,5,0; tổng là 7,8,9,2,3,4,5,0; xong nhập vào chỗ tạo dàn là ra 52 số thôi, còn 64 số là chỉ có đầu, đuôi, ko có tổng, mọi người phải đọc hết phần giải thích của người ta mới hiểu được, chứ đọc có một ít rồi lại hỏi...

ngày 11/12 đề 85
Ta lay đầu tiến + bóng dương: 8,9,0,3,4,5,6,1
Nếu ghép dàn 64 số đầu đít sẽ ko có 47
Chỉ ghép đầu + tổng mới có 47

ngày 11/12 đề 85
Ta lay đầu tiến + bóng dương: 8,9,0,3,4,5,6,1
Nếu ghép dàn 64 số đầu đít sẽ ko có 47
Chỉ ghép đầu + tổng mới có 47
Mọi người cứ theo dõi mấy,ngày ăn đều đi
Con 47 nay nó t4ooi qua nhiu ngay rồi ma

Thanks bác!

14072
e khảo sát 8đầu 8đít năm 2019 ạ tỷ lệ ăn như này và cách tính nhàn hơn ae tiện tham khảo nhịp ăn và nhịp gẫy trong năm 2019 có chọn lựa thêm pp , tham khảo : vd đề gđb ngày hôm trước : 95628 : lấy con đề 28 lấy 2 tiến 4 nước và bóng dương lên được 8đầu 8 đít: 2,3,4,5 - 7,8,9,0. Ghép vòng được 64số . nhìn sơ đồ hình trên năm

Sửa lần cuối:
Và e yết kiến riêng thêm sự pp đề mục 11 thông 11 ngày đó là lọc thôi . còn nhìn trên sơ đồ thông 11 ngày là đầu tháng 9

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.