Cầu MB - PP TẠO DÀN ĐỀ 65 SỐ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP TẠO DÀN ĐỀ 65 SỐ

no dnag ăn thông mjnh chơi...khi nào no gãy.. liên tục thì theo pp tạo dàn mới nhé...phải biết trước vay la ok roi....1 thang an 23 ngày thoi la.ok roi .

no dnag ăn thông mjnh chơi...khi nào no gãy.. liên tục thì theo pp tạo dàn mới nhé...phải biết trước vay la ok roi....1 thang an 23 ngày thoi la.ok roi .
thế là chơi dàn mới hay dàn tháng trc hả bác

25652

e đã chơi và ghép thêm 7 càng cho ngày mai.@dotruong,@nam23

cứ chơi dàn cố định xong ghép 7 càng là ổn đấy bác nhể.chat room để cho a e chơi lotobet ko muốn nc ở đó
Hình như càng 4,1 ra nhiều nhất 2 tháng trước mà đầu tháng này chưa ra khéo vào khan nhỉ ?
Tùy nhưng càng 0,9,5 đang ra

Bác dotruong e cho hỏi có phải là 100 số loại đi 35s từ ngày 02/1 đến ngày 09/2 những số đã ra ko ạ em đọc mà chưa hiểu hết mong bác chỉ giáo với

Hình như càng 4,1 ra nhiều nhất 2 tháng trước mà đầu tháng này chưa ra khéo vào khan nhỉ ?
Tùy nhưng càng 0,9,5 đang ra
Cứ bị gẫy liền 2 ngày là bỏ hả bác. Hay là như nào ạ??

Cứ bị gẫy liền 2 ngày là bỏ hả bác. Hay là như nào ạ??
? dàn cố định phải ăn liền 5 , 10 ngày mới gẫy mới là giàn nó gẫy chập chõm thì bỏ. Chạp chõm chỉ ghép 4d mới lại

[QUOTE="nam23, post: 338637, member: 1391"
[/QUOTE]
Bác vào chỉ giáo e với

? dàn cố định phải ăn liền 5 , 10 ngày mới gẫy mới là giàn nó gẫy chập chõm thì bỏ. Chạp chõm chỉ ghép 4d mới lại
Dạ vâng bác. Thế thì cũng khó.. Chứ chả biết tnao.. Biết lúc nào thông lúc nào bập bõm mà bỏ hic

Dạ vâng bác. Thế thì cũng khó.. Chứ chả biết tnao.. Biết lúc nào thông lúc nào bập bõm mà bỏ hic
Pp này là của bác @dotruong đã bắt năm ngoái thông lắm . tháng 12 năm ngoái đảo dàn nên đợi hiện hình dàn đợi mãi tháng 3dương bác dotrường mới thảo lại dàn 64 . là pp trên đó nó đã thông 15 ngày gẫy 2 bác tẻs lên trê mà xem?.

Pp này là của bác @dotruong đã bắt năm ngoái thông lắm . tháng 12 năm ngoái đảo dàn nên đợi hiện hình dàn đợi mãi tháng 3dương bác dotrường mới thảo lại dàn 64 . là pp trên đó nó đã thông 15 ngày gẫy 2 bác tẻs lên trê mà xem?.
E đang test thử từ 02-09-2019 đến 09-10-2019 lấy 35 ngày từ đó thì thấy tháng 11-12 năm ngoái đều ăn 20 ngày xịt 10 ngày