Cầu MB - PP BẮT CANG 3D | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB PP BẮT CANG 3D

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
V

vuloi92

Guest
Ace có hứng thú biet pp bat cang 3D để lai cmen nha để minh biet ace co thich duoc chia se ko?
(((PP LÂY CANG 3D NHƯ SAU.)))
+ CĂN CỨ VÀO TẤT CẢ CAC SO Ơ GIẢI ĐẶC BIÊT, ACE LÂY BÓNG ÂM TẤT CẢ CÁC SỐ ĐÓ LÀM CÀNG 3D CHO HÔM SAU.
ACE NHÌN VÀO BẢNG THÔNG KÊ TƯ ĐẦU THÁNG 1 ĐẾN HIÊN TẠI NHA. CẢM ƠN!!!
CHÚC ACE THAM KHAO RR
$$$CÒN TIẾP PP BẮT CÀNG 4D$$$
ACE CO HỨNG ĐOAN THEO DOI NHA

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ace có hứng thú biet pp bat cang 3D để lai cmen nha để minh biet ace co thich duoc chia se ko?
Tặng bạn nghìn like..Rất tiếc bạn đừng phạm qui lần 2...lần sau là ct DĐ này ourt bạn đó, vì đây là khu vực cầu kèo...ko phải khu vực câu like đâu người ae

Cảm ơn bạn nhắc nhở.
Câu liek ăn được ko ban.????
Muốn xem bao những ai muốn minh chia se va tăng thêm đông luc thoi. Câu liek co được tiền ko ban. Minh ko biêt câu liek để lam j nưa. Haha

Cảm ơn bạn nhắc nhở.
Câu liek ăn được ko ban.????
Muốn xem bao những ai muốn minh chia se va tăng thêm đông luc thoi. Câu liek co được tiền ko ban. Minh ko biêt câu liek để lam j nưa. Haha
Chắc bạn chưa đọc nội qui của diễn đàn rồi...vào đọc đi bạn...ko lại hối tiếc đấy

Hối tiếc haha
vì đây là khu vực cầu kèo..bạn chưa chia sẻ cầu cho ae đã muốn quan tâm ai like ko mới chia sẻ...Mình lên tiếng bạn mới chia sẻ mà..ae rất nhiều ng xa bờ..có tâm cùng nhà thì có gì hay cứ đưa lên giúp ae nhé...chúc bạn năm mới phát tài

vì đây là khu vực cầu kèo..bạn chưa chia sẻ cầu cho ae đã muốn quan tâm ai like ko mới chia sẻ...Mình lên tiếng bạn mới chia sẻ mà..ae rất nhiều ng xa bờ..có tâm cùng nhà thì có gì hay cứ đưa lên giúp ae nhé...chúc bạn năm mới phát tài
Lô đê chết thằng vội.
Ban nôn nóng làm j ,nguoi ta rảnh thi chia se ban co viec ngôi HÓNG ma ko chờ dc sau.

Cam ơn ban nhac nhở nha lân sau minh chia se ban vào xem nửa

+ CĂN CỨ VÀO TẤT CẢ CAC SO Ơ GIẢI ĐẶC BIÊT, ACE LÂY BÓNG ÂM TẤT CẢ CÁC SỐ ĐÓ LÀM CÀNG 3D CHO HÔM SAU.
CHÚC ACE THAM KHAO RR
View attachment 17610
Cảm ơn người ae VULOI92.đã CS càng 3Dcho ae tk và Xin lộc ạ. Mình Xin bạn Cho biết bóng âm ví dụ từ 0 đến 5 ạ. Vì mình mới chơi lên chưa hiểu bóng âm ạ. Chỉ biết về bóng dương ạ. Thanks ạ.

Cảm ơn người ae VULOI92.đã CS càng 3Dcho ae tk và Xin lộc ạ. Mình Xin bạn Cho biết bóng âm ví dụ từ 0 đến 5 ạ. Vì mình mới chơi lên chưa hiểu bóng âm ạ. Chỉ biết về bóng dương ạ. Thanks ạ.
Bóng âm có phải là những số này ko người ae. 0 bóng 7.1 bóng 4.2 bóng 9.3 bóng 6.4 bóng 7.5 bóng 8.

CHÚC ACE THAM KHAO RR
View attachment 17610
Hay quá chúc mừng người ae

Bong âm đây ban nha. 0,7/1,4/2,9/3,6/5,8
Chúc ban tham khảo rr
Dạ vâng ạ. Cảm ơn người ae đã chia sẻ ạ. Rất rõ ràng và dễ hiểu ạ. Cầu rất thông ạ. Chúc người ae sức khỏe hạnh phúc ạ.

Hahaha muc đit cua bạn nói nhiêu như vây để tôi chia sẻ cách bat như nao . Xong ban lây pp cua toi vào ghep gian đê cua ban. Ma còn dám noi câu mạo muội chia se 272 số 3 cang .lây lam cua minh a. Chiu

Hay lắm người anh em còn ai bảo câu gì thì next giùm cho nc nó trong.Bản thân mình cầu kèo ko thiếu mà chỉ sợ mấy thành phần chẩu tre thôi?????