Cầu MB - Phút bu giờ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay minh có câu đê cho ae chơi nhưng mình sẽ đăng muôn tầm 6h đến 6h10p.mình sẽ đăng tai đây cho ae tham khảo chơi.minh ko dang lên mục cao thủ soi cầu nữa xem nó có khác ko ae nhé?cầu ngày hôm nay minh rất tự tin hi vọng kiếm dc thùng sữa cho các con của ae.ai chưa có gđ thì kiếm vài cốc bia hơi la phụ nữ kiêm vài cốc sinh tố nha!
Cầu STĐ ha a

Chiều nay minh có câu đê cho ae chơi nhưng mình sẽ đăng muôn tầm 6h đến 6h10p.mình sẽ đăng tai đây cho ae tham khảo chơi.minh ko dang lên mục cao thủ soi cầu nữa xem nó có khác ko ae nhé?cầu ngày hôm nay minh rất tự tin hi vọng kiếm dc thùng sữa cho các con của ae.ai chưa có gđ thì kiếm vài cốc bia hơi la phụ nữ kiêm vài cốc sinh tố nha!
hong bác

Hóng bac chia se

giờ mới tìm thấy anh, bổ ích quá, cho em.học hỏi anh nhé. Cảm ơn anh .
Ae cứ vào tai mục này minh sẽ x sẵn tiền cho ae nao mới chơi chưa có kinh nghiệm vào tiền.Con nhung ai co kinh nghiêm rồi thi tham khảo thêm nhé?theo mình ốp chơi an toàn nhất la ae cứ ghi chép vài 3 ngày thấy tôi chốt số và nhân tiền có lãi rồi ae mới đầu tư tiên vào đánh cho ăn toàn ae nhé!điều thư 2 tôi khuyên thật ae nếu làm lương dc 15tr/tháng.cất riêng ra 5tr chia von ra chơi.có lãi chơi tăng dần lên.1 vài tháng mình có vốn mới chơi lớn dc.ren luyện tinh kiên tri vì mon lo đê rất cần tinh kiên trì.chúc ae thanh công!

Theo bác

Ae cứ vào tai mục này minh sẽ x sẵn tiền cho ae nao mới chơi chưa có kinh nghiệm vào tiền.Con nhung ai co kinh nghiêm rồi thi tham khảo thêm nhé?theo mình ốp chơi an toàn nhất la ae cứ ghi chép vài 3 ngày thấy tôi chốt số và nhân tiền có lãi rồi ae mới đầu tư tiên vào đánh cho ăn toàn ae nhé!điều thư 2 tôi khuyên thật ae nếu làm lương dc 15tr/tháng.cất riêng ra 5tr chia von ra chơi.có lãi chơi tăng dần lên.1 vài tháng mình có vốn mới chơi lớn dc.ren luyện tinh kiên tri vì mon lo đê rất cần tinh kiên trì.chúc ae thanh công!
Cảm ơn a, lâu nay e toàn chơi cảm hứng ko phương pháp gì nên nợ cả đống r. Mong a chia sẻ cho e theo gỡ dần. Kiên trì và bỏ tính nóng phải ko a

giờ mới tìm thấy anh, bổ ích quá, cho em.học hỏi anh nhé. Cảm ơn anh .
Mình cứ áp dung đung pp như vậy ma từ đầu năm 2020 tới bây giờ cũng kiếm dc 1 số vốn nhất định.tầm.200tr.tiên vốn.nếu ae chơi bốc đồng tôi khẳng định ae sẽ ra đảo100%.vốn bé ae chơi nhỏ ko ai cười ae hết.nhưng ae vỡ nợ bo đi người đời mới cười ae.chính ban thân tôi đây ko phải ai khác,cũng phải gột từ số vốn 5tr mãi mới lên dc số von như bây giờ.ko đơn giản chút nao đâu.hi vong chia sẻ như vậy sẽ giúp ích cho ae.Va tư ae phải đinh chính va tu dưỡng lại ban thân mới có hi vọng chiến thắng dc.vì rất nhiều yếu tố kết hợp lại mới mang tới thanh công cho ae dc.chúc ae may man va thanh công sau bai chia sẻ này.

Cảm ơn a, lâu nay e toàn chơi cảm hứng ko phương pháp gì nên nợ cả đống r. Mong a chia sẻ cho e theo gỡ dần. Kiên trì và bỏ tính nóng phải ko a
1 ngày ae muôn san phẳng thiên ha ư?ko ai lam dc đâu ae a.Tôi chơi 18 năm rồi.vào sanh ra chảo cung ko ít.nhưng tôi cung may mắn trong số ban be chơi số.10 ae có mình may mắn ko bị vỡ nợ.hi...!nhưng mình cung phải tu dương và nghiêm khắc với ban thân mình lăm đấy.May mắn no chỉ la 1 phần thôi ae a.bây giờ các ae đi vay lãi cao chơi để hi vong kiếm tiền thì xác định chỉ có chết thôi.

Ti nữa tôi chia sẻ 1 đường cầu(nhap)cho ae test thử xem có sắc nét ko nhé?biết đâu minh nhìn nhầm hi....đinh chính trước với ae la cầu nét đến đâu cũng phải chia von ra nhé?ko thấy cầu đẹp quá phang tất tay vào lai toang....

Chờ tin của bạn. Mà giờ đó hơi muộn bạn ạ. Nếu có thể sớm hơn giúp anh em ko .

Ngày.8.11.stl.46.64 x 3diem đen 5 diem.nếu có 1tr đuc túi.Tôi nổ có tiên đi lam mấy cốc bia hơi va đĩa lạc luộc.(vì ko biết ông ý cho số co chuẩn ko?)trúng mai có mỡ cua chúng nó ta lại chơi tiếp.hi....AN TOÀN LA BẠN! Những ae nhiều vốn có thể chơi to hơn chút.

CẦU đê cho ae test nhé.giải thích cầu.khi gdb có 2 ngay kép băng ra liên tục ae chơi 2 cham=36 số như hinh dưới đây nhé?con ae muôn chơi ít số hơn đê muôn muôn mình tính thêm rồi minh ha dan xuống ít so hơn nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.