Thảo luận - Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn em , chúc e cuối tuần vui vẻ và may mắn!
Chúc bác cuối tuần vui vẻ. Nay cho đồng cầm lại tí bác ạ. Nay bác xem ngủ sớm lấy sức còn trận chiến ngày mai bác tham khảo mấy chạm này của em để lọc số.. Mai em kết chạm 4679..rút chạm 4,9 (hàng vợ bọn hội đồng đây. 646.696.040.242)

Chúc bác cuối tuần vui vẻ. Nay cho đồng cầm lại tí bác ạ. Nay bác xem ngủ sớm lấy sức còn trận chiến ngày mai bác tham khảo mấy chạm này của em để lọc số.. Mai em kết chạm 4679..rút chạm 4,9 (hàng vợ bọn hội đồng đây. 646.696.040.242)
Chạm đẹp đấy em

Hnay sóng kém nên quay chậm, vào diễn đàn cũng lâu nên rất vội và sót, ae cho đồng nợ 1 hôm nhé
Chủ tịch lên số vào giờ cao điểm. Số người truy cập diễn đàn nhiều, mạng tắc nghẽn, rất lâu và khó truy cập. Chủ tịch nghiên cứu xem có thể lên số sớm hơn được không để anh em có thời gian chỉn chu số má đăng đàn. Xin cảm ơn chỉ tịch.

Ae và mọi người phải xác định, đã chơi cờ bạc hay gọi cho mỹ miều là đầu tư vào số học thì sẽ có rủi ro, nếu ko có rủi ro thì nhà Đồng nó đóng cửa lâu rồi, và các ae soi cầu lên số cũng ko phải là thánh thần gì, nên ai có kinh nghiệm và khả năng tốt thì tỷ lệ ăn sẽ cao và ít rủi ro giúp dc ae chơi ăn dc nhiều hơn, nên các ae phải bình tĩnh và tỉnh táo để có pp chơi hiệu quả cho những lần sau!
Chúc moi người chủ nhật may mắn rr!

Ae và mọi người phải xác định, đã chơi cờ bạc hay gọi cho mỹ miều là đầu tư vào số học thì sẽ có rủi ro, nếu ko có rủi ro thì nhà Đồng nó đóng cửa lâu rồi, và các ae soi cầu lên số cũng ko phải là thánh thần gì, nên ai có kinh nghiệm và khả năng tốt thì tỷ lệ ăn sẽ cao và ít rủi ro giúp dc ae chơi ăn dc nhiều hơn, nên các ae phải bình tĩnh và tỉnh táo để có pp chơi hiệu quả cho những lần sau!
Cảm ơn bác, e đang đợi sô MN đây bác ơi

Hnay gỡ hôm qua nhé ct

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.