Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP NUÔI 96 SỐ 3D và 24 SỐ 2D TRONG TUẦN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình test thấy ko ăn đều lm bập bõm ak
Tuỳ bạn thôi bạn xem tháng vừa rồi đánh 3 bộ số dàn 24 số một tuần an mấy con đề và ba càng nữa, có phải là đang ăn ngập mồm không , có tuần húp 4 con ba càng chưa tính đề , bạn có cầu 3 càng nào ít số hơn chủ mình với ,
bài của mình cũng chỉ là để minhf choi thấy OK cs cho anh em .
3 càng đánh cả tuần ra một con đã có lãi không cần chão, nếu cầu này còn chạy mình nghĩ nó là chỗ kiếm cơm được do bạn

Hôm nay mình cs với các bạn 1 phương pháp nuôi đề và 3 càng trong tuần. Cho các bạn thích chăn nuôi . Phương pháp của mình rất đơn giản và tỷ lệ khá cao với ba càng. Ta lấy phôi nuôi đề ở thứ 6 giải nhất ba số hàng trăm hàng chục và hàng đơn vị , vd ngày 11/9 ta có giải nhất :69128 ta lấy số 128 và ta có ba bộ số đề chơi trong tuần là bộ 12-13-23 ta có 24 s . Chạm của ba càng ta cũng lấy tại cùng ngày thứ 6 ở giải 2.2 hai số cuối cùng làm chạm và bóng dương của hai số đó vd; 11/9 g2.2 có 45940 ta lấy 4,0 và bóng dương ta được 0,4,5,9 và ta ghép với dàn đề 24 số nuôi tuần ta được 96 số 3 càng , Mình đã test khá dài từ tháng 5 đến giờ tỷ lệ ăn cao , cầu ra rồi vẫn đánh hết tuần tỷ lệ ba càng trong tháng gần đây tuần nào cũng ra ít nhất 1 nháy , dề thì tỷ lệ nhiều hơn anh em kết thì tự tess rồi OK hẵng chơi. Chúc anh em may mắn ? ???

Tuỳ bạn thôi bạn xem tháng vừa rồi đánh 3 bộ số dàn 24 số một tuần an mấy con đề và ba càng nữa, có phải là đang ăn ngập mồm không , có tuần húp 4 con ba càng chưa tính đề , bạn có cầu 3 càng nào ít số hơn chủ mình với ,
bài của mình cũng chỉ là để minhf choi thấy OK cs cho anh em .
3 càng đánh cả tuần ra một con đã có lãi không cần chão, nếu cầu này còn chạy mình nghĩ nó là chỗ kiếm cơm được do bạn
Có lẽ hum qua mình buồn ngủ lên nhìn nhầm hii