Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Hello các ae, ngồi cả buổi sáng thiết kế mấy kiểu, thì mk thấy cái Demo thống kê này Ok nhất. Nhìn được tổng quát nhất. Cứ 10 ngày chốt lãi/lỗ 1 lần. Cuối tháng tổng kết phát nữa là ok
Ae vào xem, xem có dễ nhìn, dễ tham khảo không, có gì cần bổ sung cứ bảo mk nha ae
Sang tháng mới mk sẽ cập nhật mỗi ngày cho ae dễ tham khảo, theo sát nha
Cảm ơn bạn. Mà cái H1 H2 H3 là gì vậy ạ

bác phải phân màu giữa các ngày mới dễ nhìn bác ạ
Màu các ngày mk có phân ra màu vàng và xanh xen kẽ mà CT LeLinh, CT xem lại coi sao.
Mk sắp bố cục ngang thế này thì dễ Tổng hợp tất cả 14 cao thủ ấy,

Màu các ngày mk có phân ra màu vàng và xanh xen kẽ mà CT LeLinh, CT xem lại coi sao.
Mk sắp bố cục ngang thế này thì dễ Tổng hợp tất cả 14 cao thủ ấy,
ý mình là ví dụ ngày 1 màu xanh thì hàng ngang 1 loạt ngày đó phải màu xanh ấy , dễ nhìn hơn

Hello các ae, ngồi cả buổi sáng thiết kế mấy kiểu, thì mk thấy cái Demo thống kê này Ok nhất. Nhìn được tổng quát nhất. Cứ 10 ngày chốt lãi/lỗ 1 lần. Cuối tháng tổng kết phát nữa là ok
Ae vào xem, xem có dễ nhìn, dễ tham khảo không, có gì cần bổ sung cứ bảo mk nha ae
Sang tháng mới mk sẽ cập nhật mỗi ngày cho ae dễ tham khảo, theo sát nha
bác có thể giải thích cụ thể hơn ko. e nhìn vẫn chưa hiểu lắm .

bác có thể giải thích cụ thể hơn ko. e nhìn vẫn chưa hiểu lắm .
Diễn đàn hiện đang có 14 cao thủ chủ tịch đang đảm nhiệm các bát chốt
Thì thì chỉ thống kê Tam lô, Đề dàn 64s, Đề 3 càng đây là 3 hạng mục mà tất cả các cao thủ chủ tịch đều chốt, và cx là các hạng mục ae diễn đàn chơi nhiều nhât. Còn vidu Giải 7, hay lô 3 càng, hay xiên, hay dàn 10s, TTD, BTD thì mk không đưa được hết vào bảng thông kê này. Ae nào muốn chơi thêm gì thì tự mk bổ sung thêm hạng mục ấy ấy
Lúc tính lãi lỗ thì mk để tam lô mỗi con 10 điểm, dàn 64 mỗi con 10k, dàn 3 càng mỗi con 1k. Tính cho dễ ấy ae. còn ai chơi to, chơi nhỏ thì cứ thế nhân với tỷ lệ là ra Tiền
Ae còn thắc mắc chỗ nào nữa không

Thì thì chỉ thống kê Tam lô, Đề dàn 64s, Đề 3 càng đây là 3 hạng mục mà tất cả các cao thủ chủ tịch đều chốt, và cx là các hạng mục ae diễn đàn chơi nhiều nhât. Còn vidu Giải 7, hay lô 3 càng, hay xiên, hay dàn 10s, TTD, BTD thì mk không đưa được hết vào bảng thông kê này. Ae nào muốn chơi thêm gì thì tự mk bổ sung thêm hạng mục ấy ấy
Lúc tính lãi lỗ thì mk để tam lô mỗi con 10 điểm, dàn 64 mỗi con 10k, dàn 3 càng mỗi con 1k. Tính cho dễ ấy ae. còn ai chơi to, chơi nhỏ thì cứ thế nhân với tỷ lệ là ra Tiền
thankyou bác .

Chung quy ai theo cao thủ nào theo 1 cao thủ nếu ko chơi được số. Theo nhiều loạn hết, cứ theo 1 cao thủ đều tay chắc không âm.

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha <3VN Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha. Còn rất rất nhiều ae nơi biển đảo xa xôi lạnh lẽo cần giúp đỡ lắm. Xin chân thành cảm ơn<3VN

View attachment 134067
@HENXUI9999 Ae tham khảo nhé, Âm khá nhiều nhé
Bảng này mk Update từ 1/7 - 25/7 nhé
Đợi đến cuối tháng Update phát nữa là ok

B

Bác cho e hỏi là sao mà tạch 2d đề rồi mà vẫn trúng đc 3d vậy ạ. Tach thì phải là tạch cả chứ ạ

Không sao, ae chưa hiểu cứ hỏi nha, mk sẽ giải đáp mọi thắc mắc
mk thống kê số nháy húp của riêng 2D, và 3D. để ae có thể theo dõi chính xác hơn về phong độ chốt Càng. Nhưng khi mình tính tiền lãi lỗ, thì hôm nào ăn cả 2D, và càng thì mới được tính là Trúng. Vì thế mình mới ghi thêm ở cột tổng 3D là Húp 16 / 22 / 26 đó. Tức trúng dàn 3D là 16 trên tổng 22 ngày chốt chuẩn càng, trên tổng 26 Ngày chơi trong tháng đó
Người ae đã hiểu chưa
Đây nha người ae @ANHLANH8