Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Bác theo bác huykr86 phải ko ạ ? sát nút thế này đúng là chết lặng bác nhỉ ??
Đúng r đó ae
Thì có mấy số nuôi cx k đáng bao nhiêu
Cơ mà số nó đen thế chứ. Lệch hẳn thì đỡ tiếc. Nó lại sát nút vậy☹️

Đúng r đó ae
Thì có mấy số nuôi cx k đáng bao nhiêu
Cơ mà số nó đen thế chứ. Lệch hẳn thì đỡ tiếc. Nó lại sát nút vậy☹
Bởi ?? Thôi lsau rút kn lót loanh quanh thêm vài con bác ạ. Cẩn tắc vô áy náy. Bác ko lót mấy con 3d của bác huy luôn hả?

Bởi ?? Thôi lsau rút kn lót loanh quanh thêm vài con bác ạ. Cẩn tắc vô áy náy. Bác ko lót mấy con 3d của bác huy luôn hả?
Có lót mà nghĩ ít số khó trúng nên có dám đánh to đâu? Thôi k dám ham ít số đâu. Vừa rồi mk theo dàn 10s + TTD của CT Người Qua Đường Gãy 2 tháng thông. Nên giờ sợ rồi???

Có lót mà nghĩ ít số khó trúng nên có dám đánh to đâu? Thôi k dám ham ít số đâu. Vừa rồi mk theo dàn 10s + TTD của CT Người Qua Đường Gãy 2 tháng thông. Nên giờ sợ rồi???
Thôi tự nhủ đánh to nó lại k về đâu bác ạ ? có lộc là mừng rồi bác ?

Thôi tự nhủ đánh to nó lại k về đâu bác ạ ? có lộc là mừng rồi bác ?
Số chưa được húp 4D ít số bh nên là nó cứ bị kiểu khó hiểu ấy??? Mấy hôm trước đánh bạch thủ đúng 1 con 5386 mà nó về 8653. Kiểu bị trêu ngươi ý???

Ăn mỗi dàn 36s vơi lo 75 bùn thấy ae ăn to nên bùn
Nhẹ nhàng húp hàng thôi ae
Thỉnh thoảng làm tý vận may thôi. Chứ để mà nuôi đến Nổ vất vả lắm kkk
Dích 1 dây gãy 2 tháng thông dàn 10s, TTD đây. Chết khiếp luôn???