Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC)

cai nay là áp dụng cho cả ngày luôn hay sao ??? thắc mác ko biet hoi ai nenehoi luôn sếp Nhân v nè
o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

MONG BAC NHÂN CHIA SẺ THÊM NHIU CẦU KÈO LOTTO BET DE CHO A EM CÓ THÊ THAM KHẢO VS :))) ĐA TẠ SẾP NHÂN NHIU NHÉ

NĂM DC CẦU CỦA A nHÂN CHƠI R, QUYÊT TÂM LẤY MÁU CỦA THẰNG LOTTO BET NAY MƠI DC
CHÚC A EM MAY MẮN
<3 <3 <3

7310
cả buổi chiều ngồi hóng cầu, t dùngđảo 3 phương pháp , cả cách bắt sám cô của chủ tịch thayliên tụcđây =)) . cámơn chủ tịch

Mấy hôm nay anh em chơi có ổn không ?
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp nữa để anh em tham khảo.
Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
Mây cầu xoay quanh cũng đơn giản ct nhỉ

Mây cầu xoay quanh cũng đơn giản ct nhỉ
chủ yếu có bắt đc đúng nhịp nó về không, ct toàn phải thống kê giờ chơi, tỉ lệ về để theo mỗi cầu có 1 mốc thời gian để theo thôi. Mới cả nhanh tay nhanh mắt, nhiều khi trúng hậu nhị mà mới đánh đc có mỗi tiền nnhij đã hết giờ rồi

Mấy hôm nay anh em chơi có ổn không ?
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp nữa để anh em tham khảo.
Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
Cảm ơn chủ tịch và các anh em CLB loto bêt , từ ngày xem mấy phương pháp chơi của các CT thấy đánh đỡ ngu hơn hẳn . Ăn thì cũng đều hơn mà hôm thua cũng chỉ đến hơn củ là thấy không ham đánh nữa

Cảm ơn chủ tịch và các anh em CLB loto bêt , từ ngày xem mấy phương pháp chơi của các CT thấy đánh đỡ ngu hơn hẳn . Ăn thì cũng đều hơn mà hôm thua cũng chỉ đến hơn củ là thấy không ham đánh nữa
Cách này chơi được không ông ơi