Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ

chơi cái này cũng phải có chất xám mới soi đc cầu , chứ mấy ae mới biết chơi thì cứ học hỏi chủ tịch , chủ tịch kéo em

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Mỗi lúc cầu sẽ thay đổi nên ae cần chú ý cầu bệt nữa đến lúc cầu bệt c16 rất dài nhé ae chú ý thay đổi phương pháp chơi theo cầu e đánh tài xỉu với 3 số 5 tinh mỗi ngày nên chỉ nhắc ae thế thôi ạ

Mỗi lúc cầu sẽ thay đổi nên ae cần chú ý cầu bệt nữa đến lúc cầu bệt c16 rất dài nhé ae chú ý thay đổi phương pháp chơi theo cầu e đánh tài xỉu với 3 số 5 tinh mỗi ngày nên chỉ nhắc ae thế thôi ạ
c16 hay bắt vào lúc nào thế bác ?

chơi cái này cũng phải có chất xám mới soi đc cầu , chứ mấy ae mới biết chơi thì cứ học hỏi chủ tịch , chủ tịch kéo em
cũng ko hẳn phải chất xám bạn ak. quan trọng là hên xui và hên xui. nhiều khi đặt vu vơ đúng 1 con bt lại ăn mà?

Chơi 2 chạm thì phải chơi gấp 3 khung mới có lãi. nhưng mà đen thì khung thứ 3 vẫn gãy thì mất rất nhiều luôn. Ví dụ: k1(5điểm),k2(15),k3(50). thì tổng bạn phải cược là: 2k5 . nếu dừng đi lại 5 điểm bạn phải mất tầm 20 tay ăn 1 đầu mới hòa vốn

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Cái này chơi như nào và như nào được gọi là ăn hả các bác

Cái này chơi như nào và như nào được gọi là ăn hả các bác
Chơi như xsmb thôi mà n 3 phút có 1 lượt quay , có cầu bắt nhanh tiền về nhanh , mà ông nào gặp đúng cửa tử ,không biết rút thì chết đứng như từ hải .