Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

Theo mình chủ tịch là ng chia sẻ cho a e cách chơi, vs lại toàn là ng được bác Tố mời về, chúng ta ko ủng hộ gì hay trả tiền gì thì ko thế đánh giá đc
Có chăng ae học hỏi cách chơi, kinh nghiệm chơi là chính, còn số chốt đâu phải lúc nào cũng đc. Còn cao thủ top 1 .2 họ chỉ chốt cho ae con số, được ăn vô thưởng vô phạt nhưng về lâu dài ae lại chẳng học được họ những cái gì cần.
Đồng quan điểm vs ct, lên đây học cách chơi,cầu kèo tham khảo để tự mình có exp ,các ct cũng chỉ là người chứ đâu phải thần thánh, thắng thì tung hô,thua lại nói này nói nọ như thế là k hay. Chúng ta đều trên 1 con thuyền,cần đùm bọc lẫn nhau,cùng đưa nhau đến chiến thắng mới là cái chính,đc thì vui vẻ,thua thì chia sẻ,cùng nhau vững mạnh

Đây là quyền lợi của anh.em chịu khó cho ý kiến đóng góp nhé!
Nói thật cao thủ Phan Bảo dạo này rất ok nhưng
Đây là quyền lợi của anh.em chịu khó cho ý kiến đóng góp nhé!
Mình chỉ muốn thêm chứ k muốn bớt. Hihi??? các cao thủ và chủ tịch cũng rất vất vả rồi mong mọi người luôn giữ gìn sức khỏe, ổn định phong độ để đưa anh e vào bờ.

E thấy cao thủ hoặc chủ tịch nào cũng giỏi . Còn cầu kèo lúc gãy lúc không .
Vậy e chúc toàn thể các cao thủ và chủ tịch mạnh khỏe để có 1 diễn đàn cũng như sân chơi môn số học ngày càng thành công và rr...

Vì e mới vào nên chưa biết nhiều cách chơi nên còn phải học hỏi các cao thủ và chủ tịch nhiều. Mong sao có ngày về bờ an toàn .

bản thân mình nghĩ nên xóa bớt bát chốt cũ đi, mở lại 1 bát mới cho các cao thủ và chủ tịch chứ mình thấy nhiều ae mới vào diễn đàn nhìn cái dàn bát chốt thôi cũng đủ hoa mắt luôn rồi..nên tìm cách tối ưu hóa cho giao diện của diễn đàn thì OK hơn

Mỗi ng một cách chốt nên mình thấy các cao thủ với ct đều rất hay rồi

Tôi có góp ý nho nhỏ. Ct hay Ai cũng có lúc đúng sai. Vậy nên mọi ng ai có cầu kèo gì hay cũng nên CS cách bắt, cách chơi( vào tiền) cho ACE tham khảo và chủ động hơn. Hãy cho nhau chiếc cần câu hơn là cho con cá. Thực ra ông nào khi vào môn này cũng ít nhất có vài ba pp , cho dù hay, hay dở. Vậy mọi ng tham gia Dđ này mục đích chính vẫn coi đay là nơi hội tụ những tinh hoa của các con số. Được bàn luận , cs , rút kinh nghiệm ...để có 1 kết quả viên mãn , ng ng , nhà nhà đều thắng lọi . Mong mọi ng bắt tay nhau đoàn kết giúp đỡ nhau cùng tiến bộ. Nói gì , làm gì thì quan trọng vẫn là kết quả. Sau 1 tuần , 1 tháng , AE đc gì hay mất gì... vì vậy pp vẫn là quan trọng nhất. Khi biết pp mọi ng sẽ tự tin hơn là theo 1 ai đó rồi cầu trời khấn phật, hi vọng đủ kiểu.... như thế khác gì đỏ đen đâu. Vì họ k biết những con số đó ở đâu mà ra.
CS thì mất gì đâu. Pp hay K nên giữ cho riêng mình . Vì bạn nghĩ b giỏi nhưng có ng giỏi hơn thì sao.
Cá nhân. Tôi k theo ai. Mọi cầu kèo đều là tham khảo để có pp chơi cho riêng mình . Ngày xưa tôi chơi có thua nhưng khi có pp tôi chơi k thua nữa.
Tôi thấy dàn 64 số của mấy ct hay cao thủ nếu xét trung bình thì cũng chỉ ăn đc 15-16 ngày/ tháng. Như thế là ổn, ví nếu biết cách vào tiền ta vẫn chiến thắng và đem tiền về nhà
Thế mới nói: cầu kèo rất quan trọng . Xong pp vào tiền còn quan trọng hơn rất nhiều.
CÓ PP TỐT , NHƯNG K CÓ VỐN , B CŨNG K LÀM ĐC GÌ, HÃY DÁM NGHĨ .DÁM LÀM.DÁM CHỊU TRÁCH NHIỆM, B SẼ THÀNH CÔNG,
CHÚC AE LUÔN RR

Cho minh Cam ơn đến cát chủ tịch. Mong mọi người giữa được phong độ để đưa anh em con đang xa bo vào được an toàn .để đón Tết zui ze và hp bên gđ và người thân.

CAO THU NAO CUNG LA CAO THU , AE CHON DUNG CAO THU DE THEO,VI MINH CHI CHOI DE VA BA CANG DE KHUYEN AE LUA CHON CHO MINH 1 PP CHOI HIEU QUA NHAT!!!!

Phong độ là nhất thời còn Đẳng Cấp là mãi mãi. Mh thấy các ct và cai thủ có ngày thông ngày gãy nhưng Đẳng Cấp thì phải nói là trên đỉnh của Đẳng Cấp. mong toàn thể ace giữ vững tâm lý, kiên trì khoing nóng vội. Chúc các ct, các cao thủ và toàn thể ace luôn rr. Tks All
Mình thấy ct hi hi và hiệp trương là ổn nhất , đỏ đen mà , nhưng sao mấy hn k thấy hiệp trương chốt ad oi . Riêng tháng qua phản bảo là người ổn định nhất , ko biết tháng này thế nào , để ae vào bờ ăn tết đoàn viên bên gđ . Mình mất quá nhiều bên ngoài vì bạn lừa đảo , giờ bít đến dđ học hỏi , chơi theo cao thủ thì k còn lực ... Cuối cùng chúc BQTTập đoàn và các cao thủ van sư như ý . Xin cảm ơn!

Đánh giá chung,CT hhh chot dan de tuần ăn may lan,ae đánh theo kiểu nuoi sẽ ko bao giờ thua,CT to hung,chot miền trung,miền nam,ok,CT phan bào dan de 64 số,CT,lan STl,CT,hiệp trưong dan,65,nói chung,chúng ta thua la ko nhìn ra điểm mạnh từng người,thua la ko biết cách vào tiền,chơi phải biết quan lý vốn,tất cả cách chơi mún tháng được lo de, la phải nuôi,chung quy lại ae lại lập bảng nuôi,tôi nhan mạnh,ko chỉ ra dao het,con tất cả cao thủ là ok rồi đó,tim ra điểm mạnh cua họ ma theo,

Cao thủ tô hùng đảng cấp và ổn định phong độ. Cao thủ trinh lô khung rất ok nhưng giò ko thấy chốt nữa à chủ tịch

Các admin thường chỉ đăng hỏi cho có lệ ý mà nên sau khỏi đăng. Tôi thấy mấy lần rồi đăng 1 đẳng a e comen voite 1 đằng làm 1 lẻo. Luật trong tay thì cứ làm thôi khỏi phải hỏi để rồi vẫn tư quyết theo ý mình

Mình vào diễn đàn học hỏi kinh nghiệm các admin và CT.là người mới và theo dõi mọi diễn biến và xem các cao thủ chốt số.có người ăn thông .có người xịt 1.2 hôm .mà sao ae cứ phải kêu loạn lên thế .ví dụ phan bảo ăn thông 19.20 hôm.to hùng .huanhoahon.người ta chốt số để a e tham khảo và học hỏi kinh nghiêm cầu kèo và cách vào tiền .nói thật chẳng ai cho ta con cá cả.còn bản tôi t cần 1 cái cần để câu cá.các a e thấy đấy họ chốt số.họ có lấy của chúng ta cái gì ko.bản thân t 1 đống nợ to đùng.vẫn âm thầm tham khảo.và học kinh nghiệm ae đi trước .và chung tay góp phần hiểu biết nhỏ của mình xây dựng lên 1 sân chơi giải mã số học phát triển bền vững.muốn đưa a e thoát khỏi cảnh nợ nần xl nhục lắm .1 lần nữa cảm ơn diễn đàn giải mã số học đã có 1 sân chơi tuyệt vời cho ae đam mê số học.chúc tất cả ae trên diễn đàn vạn sự như ý .được 1 cái tết ấm no hạnh phúc .♥️♥️♥️♥️????????

Các cao thủ vẫn OK ma.phong đó chỉ là nhất thời thui