Thảo luận - Nhờ Ae xem hộ các chia tiền | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nhờ Ae xem hộ các chia tiền

Chào ace!
Em gia nhập nhóm với tình trạng vốn ( dành riêng cho lô đề) cũng đã kiệt quệ rồi. Chỉ còn khoảng 20 triệu
Hiện tại em chỉ đánh đúng dàn 36 số theo chủ tịch HIHI
Mọi người xem giúp em chia tỉ lệ này đã đúng chưa và cần tăng giảm gì tiền gốc không! em xin cám ơn
x10 lần vốn gốc = 360k ngày đầu tiên
Nuôi theo tỉ lệ 1-1-2-5

Dàn 36s 7 ngatf là hơi nhiều nhỉ, banj ko thử xem dàn 2 chạm 36s của ngườiquaduong xem, trước tôi củng định chơi nuôi dàn 36s nên ngày nào củng theo dõi và tess thấy dàn cuat ct ngươiquaduong lâu nhất là 5 ngày thôi. Nếu chỉ chơi nuôi 36s mà vốn 20m thì quá ok rồi còn gì. Cách vào tiền ko khó, quan trọng bạn chọn ct hợp với pp mình theo và kiên định theo 1 người, theo đúng kế hoạch đã đề ra đừng bị loạn là đc. Còn tỉ lệ 36s lays khung 7ngày đi cho thoải mái: 10-15-25-40-70-120-200
Còn nếu bạn chỉ cần thu nhập mỗi ngày 200-300k thôi thì bạn đi từ mức thấp nhất cho chắc ăn: 5-10-18-30-50-80-150 Còn lại vốn cứ để đấy dự phòng.
cảm ơn bác chia sẻ

em nghỉ tới 23 chờ đại hội cao thủ rồi lại chiến tiếp đây! vốn 30 củ vào x10k thế nào vẫn cứ nhát nhát