Tâm sự - NGUYÊN NHÂN THUA BÉT | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự NGUYÊN NHÂN THUA BÉT

Xin ae chỉ giáo cho biết nguyên nhân thua bét để mình tìm cách khắc phục chiến đấu với bét lấy lại những j đã mất xin cảm ơn ae
Thoii nghỉ thôi mình bay 40m r ... nghĩ lại ngủ quá chỉ vì cay cú đay .. thua r thì thoii gỡ làm gì... gỡ miền Bắc thôizzz gỡ cái đấy nó gỡ lại mình đó

Mình hok giữ dc cái đầu lạnh.. nản lắm bắt mất 40m công 20m cuối cùng lại nướng hết vào... giờ sạch sẽ luôn.. nghĩ lại thấy ngu rút mẹ ra để ăn cho xong...
Vẫn còn nghĩ đến là còn kịp làm lại cố lên bạn đừng tham bet nữa.

Mình hok giữ dc cái đầu lạnh.. nản lắm bắt mất 40m công 20m cuối cùng lại nướng hết vào... giờ sạch sẽ luôn.. nghĩ lại thấy ngu rút mẹ ra để ăn cho xong...
Nguyên nhân mình thua bét là do mình nghiện bét ( nghiện ma bét nhục hơn nghiện ma tuý)

Nguyên nhân mình thua bét là do mình nghiện bét ( nghiện ma bét nhục hơn nghiện ma tuý)
Thoi nói thật lúc mình nghĩ lại bay mất 40m cảm thấy ngu ngu mấy lần liền.... nếu coa vốn giờ mình hok giám chơi nữa ... chỉ mong coa vốn gỡ MB rhooi kiếm tiền tháng 10m là ngon lắm r huhu

Người đấu với máy chạy đường dài ta sẽ thua
Giờ chỉ ăn non thôi vào bú liếm 2-3 phát rồi té , vì cái này nó còn có cả soi acc nên kh bao giờ thắng dc nó đâu !

Xin ae chỉ giáo cho biết nguyên nhân thua bét để mình tìm cách khắc phục chiến đấu với bét lấy lại những j đã mất xin cảm ơn ae
Minh ít khi chơi bét, bây giờ chỉ chơi 3càng đề miền bắc thôi, thi thoảng vào sóc đĩa, vài tay

Người đấu với máy chạy đường dài ta sẽ thua
Giờ chỉ ăn non thôi vào bú liếm 2-3 phát rồi té , vì cái này nó còn có cả soi acc nên kh bao giờ thắng dc nó đâu !
Công nhận dm cứ đánh to là noa liếm.... đánh con nào no giam con đó coa 10 dàn chuẩn bị roiif mà no vẫn kiếm bác ak

Cờ bạc ngồi lâu là thua bởi vạy muốn thắng bét phải khống chế thời gian thì mới ko say bạc

Khuyên thật lòng anh em nên bỏ bét đi. Lúc chuẩn bị chơi lúc nào cũng nói là đủ chỉ tiêu sẽ nghĩ. Tôi cho ông 10 lần thì đủ 10 lần ông vẫn sẽ ko nghỉ. Vào cược vài ván là bắt đầu lú rồi