Đề 10s - Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thứ 2,3,4,5 4 ngày 2d, 4 ngày 3d, 2 ngày 4d, 1 ngày lô 3d 991, tuần này ổn chưa ae? Khuyên mn lần nữa nhé, ai đủ lãi dừng lại nghỉ ngơi tuần sau chiến tiếp v đồng nát.

Ai chẳng có công việc riêng hả a ơi chủ yếu là các bác rất vô tư chia sẻ cho ae những cầu đẹp và ổn a ak . Cảm ơn a
Ae ăn đc có lãi là mình vui rồi bạn ạ, nhưng có điều ae ăn đc thì phải biết giữ lãi đừng biếu lại Bet nhé kaka

Cảm ơn bác 😍
thôi bỏ đi theo khung mới đi chứ như đầu 8 tuần trước cũng hơn chục ngày mới ra 83 cơ , tuần nay phà là đầu 7 chạm thì 0,7 cầu giưa G1 v giữa G6.2 vẫn đang bất bại tronh tuẩn

92,292 có ae nào ăn lô ko? Dàn 58s nổ thông mấy ngày nay tạm dừng cho dàn 49s ra nhé cả nhà 76,076,3076 có bạn nào nay ăn 4d ngày 2 của dàn 49s tuần này ko nhỉ?

Tuần mới từ 7/7- đến 14/7
D1 : đầu 7
D2 : chạm 0,7
chúc ae may mắn
chúc mừng các con bồ nào lên thuyền cùng hôm nay. tôi nguhoc nên chỉ có vài đường cầu lên xong tính tiếp ko theo ngay dc ko xơi dc . ae thua tha sẽ có lúc nghĩ den nay đánh mai ra nhunge tôi cố định tuần mấy dàn đề ok . ai muốn full thì có a bp82 v huythe81 2 a này tôi ko biết ở đâu chỉ qua dd thoi nhưng chắc cũng bán mấy miếng đất rồi nên kinh nguyệt khá đều . a e lên thuyền nguhoc thì kết hợp hài hoà vui vẻ là ok
xon phép e đang định đủ 100 trang nhương topic cho a bp82 chứ e ko có thời gian lắm ae nào ok thì like hay chấm để a bp82 cầm cái còn e thi thoang vào cùng ae cho vui ok

chúc mừng các con bồ nào lên thuyền cùng hôm nay. tôi nguhoc nên chỉ có vài đường cầu lên xong tính tiếp ko theo ngay dc ko xơi dc . ae thua tha sẽ có lúc nghĩ den nay đánh mai ra nhunge tôi cố định tuần mấy dàn đề ok . ai muốn full thì có a bp82 v huythe81 2 a này tôi ko biết ở đâu chỉ qua dd thoi nhưng chắc cũng bán mấy miếng đất rồi nên kinh nguyệt khá đều . a e lên thuyền nguhoc thì kết hợp hài hoà vui vẻ là ok
xon phép e đang định đủ 100 trang nhương topic cho a bp82 chứ e ko có thời gian lắm ae nào ok thì like hay chấm để a bp82 cầm cái còn e thi thoang vào cùng ae cho vui ok
Kaka thằng e zai lại chửi xéo a rồi haha

Cám ơn CT. Mong CT thường xuyên vào dd giao lưu với AE cho xôm.

Kaka thằng e zai lại chửi xéo a rồi haha
sang trang 100 roi a. e dao nay yếu với bận quá nên a cố gắng giữ dc cái lớp nguhoc, ko phải nói đểu gì chỉ là suy nghĩ nhung chắc gần đúng ae vào đay toàn thằng thua , cầu phà e chi có vậy ăn rồi nghỉ ko ăn thì chịu nên 2 a tung chiêu để ae nào theo dc thì theo . chứ 99% là chả ai theo vì cờ bạc moi thằng 1 máu cuối cùng chỉ là thua và nợ nần .... ngu học
thân nguhoc21 toàn lời nói thật lòng bỏ đuoc nen bỏ quay đầu là bở nay dc mai mất mãi ko ngẩng mặt lên dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.