Ngày mai là thứ 3 27/8/2019 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Ngày mai là thứ 3 27/8/2019

Có một chuẩn cầu có 1-0-2 nhé sẽ đc chia sẻ sau 16h30 các bạn nhé (cầu kín) từ chủ đề này nhé
Bảo đảm 99;5%
STL: 38_83
Các bạn cứ chia sẻ các con số của mình bằng mục trả lời nha

Sửa lần cuối:
Thật sự hôm nay không may mắn. quá tâm đắc với cầu này. quay câm luôn đầu 7 và đầu 8 nể thật. Mong các bạn thông cảm đừng gạch đã. một ngày thua ngày sau lấy lại. Tóm lại cầu còn đang đánh, quan trọng vẫn là bản lĩnh chia buồn với các bạn cầu này. Tôi xin hưa ngày mai chỉ có hòa hoặc thắng không có thua.

Quay xong rôi lên đi.... cho thành phần lừa đảo ra đảo luôn
Bạn nói gì việc cũng là một ngày không may mắn vẫn lọt 0.05% sắc xuất thua. hôm nay khẳng định Đồng Nát quay vớ vẩn

Thật sự hôm nay không may mắn. quá tâm đắc với cầu này. quay câm luôn đầu 7 và đầu 8 nể thật. Mong các bạn thông cảm đừng gạch đã. một ngày thua ngày sau lấy lại. Tóm lại cầu còn đang đánh, quan trọng vẫn là bản lĩnh chia buồn với các bạn cầu này. Tôi xin hưa ngày mai chỉ có hòa hoặc thắng không có thua.
thế mai con gì mà thắng bạn

Mấy thành phần câu lai cho ra khỏi diên đan
Câu Like thì được gi không bạn mình được thì mọi người tung hô, đến khi thua mốt chút là này lọ là sao. Mình thấy bạn không phải là người biết chơi số hay sao ấy. Nếu bạn ngày nào cũng như ngày nào mà thắng thì mở ra cái diễn đàn bạn chia sẻ cho anh em đi. Đừng nói nhau nặng lời như thế

mình pải lam trong cty xs đâu bạn . k sao cả . cố gắng tìm cầu kèo giup a e .
nhé

Câu Like thì được gi không bạn mình được thì mọi người tung hô, đến khi thua mốt chút là này lọ là sao. Mình thấy bạn không phải là người biết chơi số hay sao ấy. Nếu bạn ngày nào cũng như ngày nào mà thắng thì mở ra cái diễn đàn bạn chia sẻ cho anh em đi. Đừng nói nhau nặng lời như thế
Mọi chuyện tuy duyên mà. Ko có cầu nào mà ko gay. Cũng chẳng có gì là ko có rui do. Phai cảm ơn bác vi bác luôn cg chia sẻ những Cầu hay!

Môn này là thế đó bạn mặc dù mình mới tham gia môn này nhưng cũng hiểu được rằng thắng thì tung hô thua thì sân si,đó cũng là bản chất con người thôi,thua cầu này xây cầu khác thôi bạn

Cầu có khi ăn khi gãy ko sao . Quan trọng bạn tỏ ra quá đề cao minh ae ko thích . Bạn noi 16h30 lên cho ae xem xong bạn bỏ bom .trúng hay ko ko quan trọng vấn đề là tham khảo ai trúng máu thì chơi .

Tôi không thích hứa xuông làm thì nói ko làm thì thôi chứ đừng để anh em ngóng

Cầu có khi ăn khi gãy ko sao . Quan trọng bạn tỏ ra quá đề cao minh ae ko thích . Bạn noi 16h30 lên cho ae xem xong bạn bỏ bom .trúng hay ko ko quan trọng vấn đề là tham khảo ai trúng máu thì chơi .
?
Kệ thơi. Lỡ hen hay không lỡ hẹn thì cũng vậy.
Ai biết được họ có cv bận hay không Khả quan nghi rằng sợ không được
Thì chắc rằng họ dừng đưa số thì càng tốtcó sao. Mà trách móc

Lý do nói như đinh đóng cột dù 4h30 có đưa ra bảo không trúng liệu ai tin . vẫn đánh dầm dầm ấy chứ mn thường khát bạc nên khô máu gỡ .

Tôi không thích hứa xuông làm thì nói ko làm thì thôi chứ đừng để anh em ngóng

? làm gì phải ngóng. Lô -đề trượt trúng cầu gẫy giữa đường đầy. Rồi đỏ vớ được chạy dài như cầu nhật tân .

1.
Ai bắt cầu cũng vậy họ nói bắt 99% vẫn còn 1%trượt. Chứ biết được bán nhà đi đánh 1 lần cho đỡ khổ.

Bắt giỏi là phải quy ra 30 ngày bắt xem bao nhiêu ngày trúng tỉ lệ 15 ngày trúng 15 ngày trượt là 50/50%
Chứ tính 1 ngày hay 5 ngày hay 10 ngày trượt liền thì đánh giá giỏi rốt không nên.

E vd thi bắt 1 tuần chả may vớ cầu chạy thông 7 ngày thì cho họ bắt siêu à . ko phải . phải tính trong 30 ngày Thì mới tính sắc xuất khá giỏi

Em chả thấy ai nhìn thấy 1 người bắt 1 hôm hay hai hôm trượt là đánh giá 1/10 điểm cả . nó không có cơ sở.

Theo cao thủ nào ta kỳ vọng ở họ với lô tính 1 tháng 20 ngày bắt trúng là đã là tốt và 10 ngày trượt. Chứ kỳ vọng hôm nay ở họ phải chuẩn rồi trách móc câu nói họ rằng chuẩn 1 ngày đó 99% làm gì câu cửa miệng .

Sửa lần cuối:
Đúng rồi em oi. Anh chỉ sợ hôm nay nó đã về rồi ý

Đúng rồi em.anh chỉ sợ hôm nsy nó về luôn .vì theo cầu chuẩn thì hôm nay là: 545.585.535.565. Em à.
a ơi giàn này đánh giải 7 hả anh

Mai lên số bác nhé hihi. Xịt là bình thường ấy mà. Hôm sau chão tiền vs thêm món g1-7 nữa kèm cũng ok