Thảo luận - NÊN CHƠI LOTOBET HAY XSMB ĐỂ VỀ BỜ VỚI SỐ VỐN 20M | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận NÊN CHƠI LOTOBET HAY XSMB ĐỂ VỀ BỜ VỚI SỐ VỐN 20M

Vốn 20m. Bạn lên theo lo khung của p vân, p vũ. Tỉ lệ 10d,30d. Tháng kiếm 3,4 củ. Vậy an toàn

Bạn tham khảo cách chơi của CT Phan Bảo nhé, rất có ích. Trước kia mình cũng giống như bạn, nhưng từ khi học được cách chơi của CT Phan Bảo thì mình đã kiềm chế được lòng tham, biết dừng đúng lúc. Mặc dù vẫn ở xa bờ, nhưng mỗi ngày nhích một chút sẽ đạt được mục tiêu thôi mà
Bạn chơi XSMB hay LOTOBET

Ok bác. Chơi lô khung thì đi đều tiền hay là tỉ lệ 1 3
Đi tỉ lệ 1:3 như các ct vẫn đi đó bác , ai theo lô khung thì đầu tháng đến giờ cũng dương 8m rồi đó, m chơi đủ chỉ tiêu m dừng tránh khung sau gãy hoặc vẫn đam mê thì đi nhẹ hết cỡ b nhé. Mỗi thứ nhặt 1 tý. Có thể chơi thêm miền trung theo bác Sài Gòn cũng ổn đấy đi tiền vẫn như xsmb

Đi tỉ lệ 1:3 như các ct vẫn đi đó bác , ai theo lô khung thì đầu tháng đến giờ cũng dương 8m rồi đó, m chơi đủ chỉ tiêu m dừng tránh khung sau gãy hoặc vẫn đam mê thì đi nhẹ hết cỡ b nhé. Mỗi thứ nhặt 1 tý. Có thể chơi thêm miền trung theo bác Sài Gòn cũng ổn đấy đi tiền vẫn như xsmb
Cảm ơn bác. Giờ chưa dám chơi. Đang Phương Pháp chơi cho rõ rồi mới vô ấy

Có kinh nghiệm gì bác chia sẻ thêm để mình được vè bờ

Có kinh nghiệm gì bác chia sẻ thêm để mình được vè bờ
Có nhiêu đó thôi bác, bác cứ căn vốn mà chơi tránh cụt vốn , như các ct vẫn nói đường dài mới biết ngựa hay, ko tất tay là sẽ sống dai bác ăn, tuyệt đối ko dính vào bét bác nhé, hôm nay bác có thể ăn 20,30m nhưng mai thì cụt cả gốc luôn đó.

Có nhiêu đó thôi bác, bác cứ căn vốn mà chơi tránh cụt vốn , như các ct vẫn nói đường dài mới biết ngựa hay, ko tất tay là sẽ sống dai bác ăn, tuyệt đối ko dính vào bét bác nhé, hôm nay bác có thể ăn 20,30m nhưng mai thì cụt cả gốc luôn đó.
Giờ k dám vào bet bác ạ. Tâm lý tham, thua k biết dừng. Nên chơi bet là chết chắc. Giờ đang học hỏi cách chơi XSMB để về bờ ấy

Mình định chơi MT, MB dàn 2d dàn 64s và 3d 7 càng k biết như vậy ổn k?

Bác chơi cả loto nữa, để có cái này đỡ cái kia ko bị cụt vốn. Bác bám CT Saigon999 ấy, hôm nay bác ấy lại ăn 3D 4D đấy