Thảo luận - NÊN CHƠI LOTOBET HAY XSMB ĐỂ VỀ BỜ VỚI SỐ VỐN 20M | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận NÊN CHƠI LOTOBET HAY XSMB ĐỂ VỀ BỜ VỚI SỐ VỐN 20M

Theo như a Thanung77 chia sẻ thì a ấy chơi bet để lấy vốn chơi số. Bớt 1 phần tiền cất đi, phần còn lại để chơi số. Nhưng bét nguy cái phải biết dừng đúng lúc. k thì dễ cháy acc lắm

Theo như a Thanung77 chia sẻ thì a ấy chơi bet để lấy vốn chơi số. Bớt 1 phần tiền cất đi, phần còn lại để chơi số. Nhưng bét nguy cái phải biết dừng đúng lúc. k thì dễ cháy acc lắm
Dạ. E cảm ơn. E thua tha bet là k biết điểm dừng à c. Hãy cay cú, big cháy acc luôn

Tầm 20 30tr à bạn. Giờ k biết chơi gì. Bác có cách, Phương Pháp chơi k á
Trên diễn đàn m thấy một số ct có phong độ rất ổn bác có thể bám theo để về bờ. Nên đặt chỉ tiêu cụ thể cho từng mục
Ví dụ : Lô khung 4m/tháng
Lô ngày 4m/tháng ( nên theo 1 người )
3c lô 4m/ t
Dàn đề 4m/t
Giải nhất 4m/t
Mục nào đủ ct là dừng

Trên diễn đàn m thấy một số ct có phong độ rất ổn bác có thể bám theo để về bờ. Nên đặt chỉ tiêu cụ thể cho từng mục
Ví dụ : Lô khung 4m/tháng
Lô ngày 4m/tháng ( nên theo 1 người )
3c lô 4m/ t
Dàn đề 4m/t
Giải nhất 4m/t
Mục nào đủ ct là dừng
Cảm ơn những chia sẻ của bác. Mình định chơi lô khung, dàn 2d 64s, 3d với 7 càng, chơi thêm 4d nữa. Như vậy được k bác? Mà k biết đi tỉ lệ tiền như thế nào á

Cảm ơn những chia sẻ của bác. Mình định chơi lô khung, dàn 2d 64s, 3d với 7 càng, chơi thêm 4d nữa. Như vậy được k bác? Mà k biết đi tỉ lệ tiền như thế nào á
OK đó bác m nghĩ 4d nặng vốn bác nên cân nhắc. Với vốn 20m bác đi tiền ở mức
Lô 10đ/ số
3c lô 1đ/ số
Dàn 2d 10đ
3D đề 1đ/ số chơi 7 càng
Bác saigon999 phong độ rất ổn bác cân nhắc nhé , có ăn có gãy nhưng tổng kết tháng rất OK đó. Trc có đợt m đi đúng tỉ lệ đó từ 600k lên dc 18m trong 15 ngày.

Lô 10đ/ số
3c lô 1đ/ số
Dàn 2d 10đ
3D đề 1đ/ số chơi 7 càng
Bác saigon999 phong độ rất ổn bác cân nhắc nhé , có ăn có gãy nhưng tổng kết tháng rất OK đó. Trc có đợt m đi đúng tỉ lệ đó từ 600k lên dc 18m trong 15 ngày.
Cảm ơn bác nhiều. Giờ chắc chơi dàn 2d 64s, 3d với lô thôi. Đi tiền đều k chão hay sao à bác

Lô 10đ/ số
3c lô 1đ/ số
Dàn 2d 10đ
3D đề 1đ/ số chơi 7 càng
bác có thể cse cho e các vào tiền 1tr mb trong 1 ngày đc k bác

Dạ. E cảm ơn. E thua tha bet là k biết điểm dừng à c. Hãy cay cú, big cháy acc luôn

Bạn tham khảo cách chơi của CT Phan Bảo nhé, rất có ích. Trước kia mình cũng giống như bạn, nhưng từ khi học được cách chơi của CT Phan Bảo thì mình đã kiềm chế được lòng tham, biết dừng đúng lúc. Mặc dù vẫn ở xa bờ, nhưng mỗi ngày nhích một chút sẽ đạt được mục tiêu thôi mà