Lotto Bet - Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ

Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.
Chúc anh em cuối tuần rực rỡ!

HOÀNG THIÊN HỘI
Trao niềm tin - Nhận cơ hội
Mr Cù đẹp zai ???
Ah oi kéo e vs

Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
Ct bên hoàng thiên hội chơi món tài xỉu lâu năm rồi có phương pháp nào bắt cầu kèo ko ah. E mới vào chơi chẳng biết cách bắt nên vào tay nào thì gãy tay đó thôi.
Mong được Mr cù giúp đỡ ....!

Sau mấy ngày tập tành, tìm hiểu cầu kèo bắt chơi, bám theo mọi người kéo trong phòng chat. Tóm lại e vẫn ra đi. Thua đau đớn, nặng nề. E ko có duyên nên thôi ! Chờ xổ số MB quay e theo các ct em gỡ chứ cứ thế này chả mấy chốc mà ... chúc mọi người rực rỡ ạ !

Ct bên hoàng thiên hội chơi món tài xỉu lâu năm rồi có phương pháp nào bắt cầu kèo ko ah. E mới vào chơi chẳng biết cách bắt nên vào tay nào thì gãy tay đó thôi.
Mong được Mr cù giúp đỡ ....!
Phương pháp chơi thì nói thật với ng ae là anh cả Thiên dạy, muốn dạy cũng khó dạy. Cầu kèo diễn đàn có rất nhiều ae có thể học tự chơi.

Sau mấy ngày tập tành, tìm hiểu cầu kèo bắt chơi, bám theo mọi người kéo trong phòng chat. Tóm lại e vẫn ra đi. Thua đau đớn, nặng nề. E ko có duyên nên thôi ! Chờ xổ số MB quay e theo các ct em gỡ chứ cứ thế này chả mấy chốc mà ... chúc mọi người rực rỡ ạ !
Kể ra cũng buồn, đúng ra mình nên quan sát đã. Môn này cần phải có sự chia vốn và đi lệnh rõ ràng. Ae mới thì chứ hiểu đc rất dễ bay xác. Ko phải oánh cái ăn ngay ng ae ạ

Hình như nó biết số mình đánh á. Đánh 64s mà cứ bị gãy ,Cứ thua thông và càng tức tối càng cược to và ra đi hết,chán lắm ko ăn dx nó đâu các bạn ơi
Ae Cao Thủ Hoàng Thiên Hội cực ít ng chơi 64 số. Ae tớ chơi 2 chạm đã là quá thể đáng rồi. Cù tớ thì chỉ 3bộ quay đầu. Sở trường là 10 số

Miền bắc bác chơi món gì cho e theo gỡ với

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
Cảm ơn Cù đẹp zai ! Xin được chỉ giáo.

ở mảng này chắc bạn có nhiều kinh nghiệm theo mình bạn cứ nói những ra những kinh nghiệm xương máu mà mình đã từng trải qua để cho những anh em chưa có kinh nghiệm đỡ mắc phải. một là nghỉ chơi hai là phải chơi như thế nào. mình cảm ơn những đóng góp của bạn cho diễn đàn và chờ bạn phân tích
Mong chủ tịch cs để học hỏi

Phương pháp chơi thì nói thật với ng ae là anh cả Thiên dạy, muốn dạy cũng khó dạy. Cầu kèo diễn đàn có rất nhiều ae có thể học tự chơi.
Tự chơi dễ đi lắm chơi nhìn cầu nó ko tỉnh các cao thủ kéo vẫn tỉnh cầu hơn bọn e

Mình cũng mới xem qua chuyên mục XSTG này đc 1 tuần, cũng xem xét nghiên cứu cầu kèo của các cao thủ. Mình chỉ chơi 2 pp là rồng - hổ và chạm khi ra 1 đôi. Cứ rình có dấu hiệu thì nhảy vào đớp 3 tay, thua 3 tay thì nghỉ, ăn phát cũng nghỉ luôn. Lao động buổi chiều 1h đc hơn 2 củ, vốn bỏ ra 2 củ.
Theo mình thì a e chỉ nên theo 1-2 pp chơi và kiên trì chơi theo pp đấy, hàng ngày chơi 1h thôi cho đỡ mụ đầu, say bạc, ko quá tham. Như vậy ae sẽ về bờ dần dần và có thóc ăn chống đói mùa covid 19.
Chúc ae may mắn và kiên trì thành công!

Đính kèm

• 244.4 KB Lượt xem: 337
Lotobet mang tính đỏ đen cao,mình theo các cao thủ cứ vào tiền to thì gãy, tiền vào nhỏ thì ăn,chán!!!