Cầu MB - Mời ae châm cứu | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Mời ae châm cứu

tanviet01

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,493
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Screenshot_20200302-232831_Samsung Internet.jpg

Cho một lời giải thích đi người ae

Lờ mẹ nó đi nhìn ngứa mắt quá

Ae thông cảm đêm qua t bị đau mắt hàn cố gắng tìm cầu để cs cho ae nhức mắt quá k thể vẽ hình rõ ràng vậy mà có ng ngứa mắt t dám khẳng định những ng mà nóng vội thì chơi môn này k bao giờ dc đâu bỏ đi mà làm ng nghĩ cũng tội thôi vào vấn đề luôn. Khi ae thấy đầu vào có dạng gánh số thì hôm sau sẽ trả lại 1 con ae tk nhé

Ae thông cảm đêm qua t bị đau mắt hàn cố gắng tìm cầu để cs cho ae nhức mắt quá k thể vẽ hình rõ ràng vậy mà có ng ngứa mắt t dám khẳng định những ng mà nóng vội thì chơi môn này k bao giờ dc đâu bỏ đi mà làm ng nghĩ cũng tội thôi vào vấn đề luôn. Khi ae thấy đầu vào có dạng gánh số thì hôm sau sẽ trả lại 1 con ae tk nhé
Nóng vội còn nói người ta thế sao được, buồn thay bác?

Có nghĩa là theo bạn ấy bảo thì ngày 3/3 đề về chạm 3,7,8

Ôi troi đoan gia đoan non Cai đông chi chu thot kia ko giai thich bô thang tây cung ko biêt đâu ma tim

Y bạn ấy nói là sẽ bệt lại 1 con.
Bạn giúp kinh nghiep lan sau chia sẻ rõ dàng cho ae nhé
Ý là muốn câu like chứ người ae. Đã có tâm chia sẻ cho ae thì phải giải thích rõ ràng. Để những người không hiểu cầu họ có cơ sở để chơi. Riêng những cầu tôi chia sẻ tôi sẽ phân tích rõ ràng để ai trùng ai kết thì chơi chứ cái kiểu tích vàng vào chỗ song đưa lên để đó chỉ làm cho người khác bực mình .