Cầu MB - MB 18/2 BTĐ BỘ ĐỀ ĐẸP | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc mừng người ae, ngon quá, tôi bảo bạn vu cho tôi bán số chụp chứ ko phải bạn.
Cảm ơn bác em cũng ko giám đánh to nhưng từ hôm bác ko chốt nữa mỗi ngày em đứt 2củ hôm qua vào thấy bác chốt em cũng kết nhưng thấy đang đen lên hãm lại chứ ko như mọi hôm thì cũng đc thêm ít nữa à mà bác cho em hỏi bác là nam hay nữ vậy

Chốt sớm đi anh ạ. Mình có lòng giúp thì ai bận vào khung giờ nào vào cũng xem được. Còn sân si là việc người ta.

Bài hay bị trôi tìm rất khó khi chốt sớm, nhưng chốt muộn thì hay bị lag ,tầm muộn ae ol nhiều ko vào nổi mặc dù wifi vẫn xem phim ngon

Lập 1 rôm rồi chốt đó, xong qua ngày thì chỉnh sửa cho ae dễ tìm

Buồn vì có người ae lại nghĩ mình bán số. Các ae nghĩ sao.
Kệ họ bạn ơi, hơi đâu mà buồn, việc mình làm chỉ cần mình biết, trời biết, đất biết là được. Ace tử tế trong diễn đàn không ai không nghĩ tốt và khâm phục bạn. Chuyện thiên hạ để thiên hạ nghĩ. Nói hơi quá, chứ chó cứ sủa và ta cứ đi mới nhanh đến đích. Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu.

Kệ những thành phần đấy đi. Nếu a đã bán số thì chả bao giờ chia sẻ cầu trên này. Mình theo dõi thấy a chia sẻ cầu rất có tâm lên rất mong hàng ngày a lên số chia sẻ.

Mấy giờ bác lên số vậy cho ae bám càng với